MB [HOT] MB tuyển dụng TẬP TRUNG cho các chi nhánh trên TOÀN HỆ THỐNG đợt 1/2016 [24.03.2016]

Vừa nhận đc tin nhắn báo đi pv, chả ôn gì vô đánh đại theo hiểu biết đc 30 phút về, sao thấy dễ pv thế nhỉ

Có ai như mình ko... Nộp hso Hỗ trợ, đi test cũng test vị trí Hỗ Trợ rồi thông báo pvan thì là SME ko hiểu Mb kiểu j luôn...
Cho mình hỏi là nếu thế thì mai mình phải in tờ thông tin ứng viên theo vị trí là SME à? Rõ ràng mình cũng đk KHCN mà nhận được thông báo thi sang SME, chả hiểu gì!

Ai cho mình hỏi là phỏng vấn ngày mai là phỏng vấn sơ tuyển hay thế nào vậy.Thấy hơn 40 bạn được hẹn cùng một ca phỏng vấn mà một ca có 30p thôi, phỏng vấn sao kịp nhỉ :( Mà sao nhiều bạn chuyển sang SME thế. Tớ thi SME hôm test có hơn 300 bạn mà phỏng vấn vẫn hơn 300 bạn là thế nào. Đấu đá vỡ đầu mất

Có ai như mình ko... Nộp hso Hỗ trợ, đi test cũng test vị trí Hỗ Trợ rồi thông báo pvan thì là SME ko hiểu Mb kiểu j luôn...
Bạn giống mình. Mình chưa hiểu mai phỏng vấn kiểu j đây. Mình ko có kinh nghiêm làm mảng khách hàng nên chắc đi để học hỏi vậy. Mai đi phỏng vấn SME vẫn in tờ CV thi tuyển Hỗ trợ hả bạn

ko biết lương lậu thử việc bên MB đc bao nhiêu nhỉ có bác nào có thông tin ko tks

Mình thi cn Cần Thơ hình như không thuộc danh sách khu vực HCM phải ko mọi người?

Tình hình PV có vẻ khó hiểu quá nhỉ. Danh sách rất đông mà thời gian có hạn. Không biết chia phòng hay ntn đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên