Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có bạn nào Đậu CN Bến Tre không? Mình trông mãi mà không thấy gọi, chắc out rồi, bạn nào được gọi báo mình biết với để mình khỏi ngóng nữa, hix. Thanks.

uh, mình nghe nhiều lắm nè, và từ người rất thân quen với ba mẹ mình đã từng làm ở đó và giờ chuyển sang bank khác rùi. nhưng chỗ nào cũng có tiêu cực này kia thôi bạn ơi, vấn đề là cách nhìn nhận và đánh giá của mỗi người thôi mà. :cool:
Mình mấy hôm nay đã rất khó khăn để xin nhỉ Sacom, chia sẻ vs bạn thế thôi. Nếu mình cảm thấy môi trường đó là không tốt thì dĩ nhiên mình chẳng có gì giữ chân mình lại cả, bạn nghe người này nói, người kia nói, chi bằng bạn cứ làm đi rồi sẽ biết !

CN Bến Tre gọi ngày nào vậy bạn? Thanks bạn nhiều nha, mình thấy lâu quá mà không gọi, nên cũng hiểu.:(

cho mình hỏi chút, khi trúng tuyển các b có phải xác minh lý lịch k? mình ở cn Hà giang mà đến h hỏi phòng tổ chức vẫn chưa có lịch tập trung vì phải xác minh lý lịch trong khi các cn khác đi làm hết rồi :(

Có bạn nào được gọi là báo rớt chi nhánh TpHCM, nhưng sẽ được chuyển hồ sơ qua chi nhánh 2 ko

Có bạn nào được gọi là báo rớt chi nhánh TpHCM, nhưng sẽ được chuyển hồ sơ qua chi nhánh 2 ko
Chi nhánh TP.HCM sáng hôm nay có tập hợp các ứng viên trúng tuyển gặp BGĐ để bàn bạc, trao đổi, trình bày nguyện vọng, dự kiến 15/09 mới bắt đầu nhận việc cho chẵn nửa tháng. Chuyện này mình không rõ lắm
cho mình hỏi chút, khi trúng tuyển các b có phải xác minh lý lịch k? mình ở cn Hà giang mà đến h hỏi phòng tổ chức vẫn chưa có lịch tập trung vì phải xác minh lý lịch trong khi các cn khác đi làm hết rồi :(
Có nhé, Vietinbank có gọi mình yêu cầu cung cấp số điện thoại nơi làm việc cũ của mình để xác minh, dựa vào bản thông tin ứng viên. Bạn khai trung thực thì ko có gì phải sợ hết, còn chậm hay trễ thì do tuỳ chi nhánh thôi, nếu có tên trong danh sách trúng tuyển rồi thì không có gì phải lo

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661