Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ừa đúng rùi đó zume, mình nhận việc ngay ngày 25 và ký hợp đồng ùi, thử việc 2 tháng, lấy hết cả 3 kì này có 2 nam 1 nữ . hai người vào cá nhân , 1 bạn vào doanh nghiệp, zu thì vào cá nhân :)
Cá nhân hay Doanh nghiệp do mình chọn hay sao vậy zu, hay dựa vào điểm thi!

Cá nhân hay Doanh nghiệp do mình chọn hay sao vậy zu, hay dựa vào điểm thi!
cái này zu cũng ko biết nữa, nghe nói là phân như vậy sau 2 tháng rùi mới biết cụ thể ra sao ấy :) bên đây cá nhân phòng cỡ 12 13 người còn Dn thì tầm 22 23 người :)

cái này zu cũng ko biết nữa, nghe nói là phân như vậy sau 2 tháng rùi mới biết cụ thể ra sao ấy :) bên đây cá nhân phòng cỡ 12 13 người còn Dn thì tầm 22 23 người :)
Vậy là người ta phân đại cho mình trước chứ không phải chọn hả zu, nhìn avatar zu thấy quen quen, không biết lúc trước có học chung học kỳ nào ko nhỉ?

Vậy là người ta phân đại cho mình trước chứ không phải chọn hả zu, nhìn avatar zu thấy quen quen, không biết lúc trước có học chung học kỳ nào ko nhỉ?
à zu K26 học ngành tài chính của dh ngân hàng á, zu vừa mới tốt nghiệp cách đây 1 tháng hơn hehe

à zu K26 học ngành tài chính của dh ngân hàng á, zu vừa mới tốt nghiệp cách đây 1 tháng hơn hehe
Ừa, nhìn mặt zu quen lắm mà, chỉ là ko biết học chung mấy học kỳ thôi :D, Zu học A?(Zu không muốn công khai thì inbox cho aloha cũng đc, mà zu ko muốn nói cho aloha cũng ko s đâu, hê hê)

Lương thử việc chi nhánh 4 là bao nhiu đó zu? Có chỉ tiêu không? À mà có thưởng 2/9 không. Hic, chi nhánh 4 vip của tui =((((
nói chung ok lắm zume hehehe bất ngờ lun, chỉ tiêu thì zu chưa nghe nói đến, ko biết 2/9 có ko nữa nhưng nghe mấy a chị nói có hy vọng là có thiệt vì ngh đồn là 2.5 :D

dc cái hôm nay zu vẫn dc nằm trong danh sách dc nhận bánh trung thu của CN vui ghê lun :p cứ tưởng mình ko có chứ : P :p

nói chung ok lắm zume hehehe bất ngờ lun, chỉ tiêu thì zu chưa nghe nói đến, ko biết 2/9 có ko nữa nhưng nghe mấy a chị nói có hy vọng là có thiệt vì ngh đồn là 2.5 :D

dc cái hôm nay zu vẫn dc nằm trong danh sách dc nhận bánh trung thu của CN vui ghê lun :p cứ tưởng mình ko có chứ : P :p
Chi nhánh của zu nghe mà ham quá! :(

CẢ NHÀ ƠI CHO EM HỎI VỚI. CÓ BẠN NÀO ĐỖ CHI NHÁNH KCN HẢI DƯƠNG KO? SỐT RUỘT QUÁ. LÊN TẬN CHI NHÁNH HỎI MÀ HỌ BẢO CHƯA CÓ. :(((

Đừng nghỉ cái gì cũng màu hồng cả nhé mấy em. Thời buổi hiện tại không có khái niệm nào được gọi là "việc nhàn lương cao" đâu, nhất là đối với ngành ngân hàng. Vào VTB hay bất cứ NH nào cũng phải chạy cho ra lợi nhuận cho ngân hàng thôi.
@zu Tuần sau lên anh sẽ kể em nghe những gì mà chị Quyên đã gọi điện nói với anh.
Còn giờ thì cố gắng tận hưởng và nghỉ lễ thật vui nhé. Em bé nhất phòng thể nào cũng sẽ được cái anh chị cưng thôi. (Hjx... anh ko có quà trung thu...huhu)

ôi, thử việc mà thưởng 2.5 triệu hả
=(((((((((((
đã nói là Chi nhánh 4 VIP mà =((((
Tiếc quá đi =(((((((((((((((((((((
lovezuloveme chọn chi nhánh để thi là chỉ có CHUẨN :D

bánh trung thu hôm thứ 2 bên chi nhánh của zume phát rồi, ngon lắm đó, bánh của Công ty Brodard làm đó :D chứ không phải là bánh kinh đô đâu :D nhất là bánh tiramisu, ngon tuyệt vời :D
à bên zu là của Givral, mà a chị nào có con nhỏ còn cho thêm phần baby nữa kìa sướng ghê lun hì hì :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch