Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình có một vài thắc mắc muốn chia sẻ với mọi người. Mình có điện thoai hỏi kết quả phỏng vấn vietin hậu giang t3 tuần trước thì được anh phòng nhân sự cho pít là m đã đậu. Nhưng chờ sốt cả ruột mà chẳng thấy có thông báo chính thức gì hết. Ko bít có phải thủ tục làm lâu hay có rắc rối gì ko ha moi ng. Có khi nào có kq từ hội sở mà bị hủy ko thông báo ko. Minh lo wa

Mình có một vài thắc mắc muốn chia sẻ với mọi người. Mình có điện thoai hỏi kết quả phỏng vấn vietin hậu giang t3 tuần trước thì được anh phòng nhân sự cho pít là m đã đậu. Nhưng chờ sốt cả ruột mà chẳng thấy có thông báo chính thức gì hết. Ko bít có phải thủ tục làm lâu hay có rắc rối gì ko ha moi ng. Có khi nào có kq từ hội sở mà bị hủy ko thông báo ko. Minh lo wa
Không phải hủy hay gì đâu, tại chi nhánh chưa sắp xếp được thời gian để bạn gặp ban giám đốc, có chi nhánh tới tận giữa tháng 9 mới đi làm, nên bạn cứ yên tâm nhé!

Không phải hủy hay gì đâu, tại chi nhánh chưa sắp xếp được thời gian để bạn gặp ban giám đốc, có chi nhánh tới tận giữa tháng 9 mới đi làm, nên bạn cứ yên tâm nhé!
vậy hả bạn? Vậy thì mình phải tiếp tục hy vọng thui. hj. dù sao cũng đỡ lo hơn. Cám ơn bạn nha

mình đang làm mà bạn, bạn biết gì về nơi bạn chưa làm ngoài những lời đồn
không biết chỗ bạn làm ra sao nhưng nếu k có tiêu cực thì nên mừng vì điều đó, hoang mang làm gì đâu.
mình k vơ đũa cả nắm nhưng những thông tin mình nghe đc về một số cn của stb rất tiêu cực.

mình đang làm mà bạn, bạn biết gì về nơi bạn chưa làm ngoài những lời đồn
uh, mình nghe nhiều lắm nè, và từ người rất thân quen với ba mẹ mình đã từng làm ở đó và giờ chuyển sang bank khác rùi. nhưng chỗ nào cũng có tiêu cực này kia thôi bạn ơi, vấn đề là cách nhìn nhận và đánh giá của mỗi người thôi mà. :cool:

@zu_000 đi nhận việc ở chi nhánh 4 chưa? Review minh nghe xem bạn? Chi nhánh 4 phỏng vấn 5 lấy 3 luôn đó. Không phải lấy 1 đâu. Mọi người về phòng doanh nghiệp hay cá nhân? Chỉ tiêu ra sao? :)
ừa đúng rùi đó zume, mình nhận việc ngay ngày 25 và ký hợp đồng ùi, thử việc 2 tháng, lấy hết cả 3 kì này có 2 nam 1 nữ . hai người vào cá nhân , 1 bạn vào doanh nghiệp, zu thì vào cá nhân :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88