Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mai cứ vác mặt lên phòng đào tạo xem sao :) mà chắc miền bắc thi cử cũng khó hơn nam hay dễ hơn nè
Mình thấy người miền Nam tính tình thoáng hơn đó, nên cứ thử xem sao. Còn bọn mình từ hồi ra trường tới giờ là giữ bảng điểm cẩn thận lắm nè, vì trường chả có châm chước vì lý do gì đâu á. Mai bạn cứ make up xinh xắn thử vào xin xem sao, các thầy cũng động lòng trắc ẩn đó à :p

Mình thấy người miền Nam tính tình thoáng hơn đó, nên cứ thử xem sao. Còn bọn mình từ hồi ra trường tới giờ là giữ bảng điểm cẩn thận lắm nè, vì trường chả có châm chước vì lý do gì đâu á. Mai bạn cứ make up xinh xắn thử vào xin xem sao, các thầy cũng động lòng trắc ẩn đó à :p
cơ mà nguyên quán mình Hà nội :) vs lại 17 hết hạn hso rồi sợ k kịp

Lúc mình học đh, dc phong đào tạo nói rất ro~ la liên thông cũng là chính quy tập trung. Bằng chứng là trong lớp tín chi vừa co sv liên thông va sv k liên thông cùng hoc. Cac ban liên thông cư mạnh dạn mang hs lên bank di, k dc thi mang về thui.nhưng cung ngồi cãi, bít đâu lai dc
P/S:minh k phải hoc liên thông :D
mình đã đi nộp sáng này CN HCM, 1,4,5 rồi họ đều nói có công văn nội bộ từ trung ương gửi vào nên không nhận, nghiệt 1 cái đến CN 5 chị đồng ý nhận hồ sơ(vừa xem, vừa nói), xem đến cái bảng điểm thì lại nói ko chấp nhận vì LT . rầu gi đâu.

hồ sơ làm chuẩn quá nên không cần chỉnh sửa chứ sao =.=
Ta mệt với banker rồi, đang chìm trong mớ luật và thông tư để thi kho bạc :D

Ta tạch MB,BIDV, Đông Á rồi nên không ham hố Vietinbank nữa. :D

Thời gian cũng là vàng bạc nếu thấy không có duyên với ngân hàng nữa thì thôi mi ạ

Cơ mà ta vẫn hóng, biết đâu năm sau thi :D
thiệt tình la nộp đi, haha, t ủng hộ 1 vé to đùng nè
nộp kho bạc đâu đó

cơ mà nguyên quán mình Hà nội :) vs lại 17 hết hạn hso rồi sợ k kịp
Mình chưa hiểu :3 Sinh ra ở HN và học đh tại miền nam? Nếu trường bạn đồng ý cấp thì chắc cũng 2 ngày là có nhỉ. May ra thì kịp :-s

hixx, mn cho mình hỏi học liên thông có được nộp hồ sơ viettin ko nhỉ, cũng là đại học chính quy mà, chỉ là đạo tào ngắn hạn thui @@ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,723
Thành viên mới nhất