Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
me too. ngân hàng :) bảng điểm cuối tờ ghi dòng đó đúng k bạn :(
Quá chuẩn rồi. Ơ nhưng mà, có 1 sự thắc mắc nhẹ, c học Ngân hàng miền Bắc hay miền Nam? Tại lướt qua thì thấy hình như vừa rồi c thi SCB trong Nam.

Mình thấy cách tốt nhất là lên trường bạn hỏi là chắc ăn, ở đây trả lời là theo mỗi trường và quan điểm mỗi người. Cứ chạy lên hỏi là biết, khỏi phải suy nghĩ là được hay ko.

Ko rõ bạn học trường gì nhưng ví dụ như trường Ngân hàng của t thì trên bảng điểm còn ghi rõ dòng chữ "Bảng điểm chỉ cấp 1 lần, mất không cấp lại". hic. Bạn học trường gì thế?
mình ở trong nam nè. mà bữa nộp scb cũng liều k công chứng giấy tờ nào trừ syll. hehe. cũng thiếu nhìu giấy như bằng toeic , bảng điểm mà cũng pass :) cũng may nè

tại 2 lý do
Một là Vietin Tân Bình tuyển đông nhất Giao dịch viên, so với Quan hệ khách hàng thì GDV vẫn thích hơn nhiều chứ
Hai là theo các anh chị bên Vietin chia sẻ thì Vietibank Tân Bình và Vietinbank Quận 12 là khá ok :D vào đây rất được :D mà Vietibank Quận 12 không tuyển nên cứ thế dạt hết về Vietinbank Tân Bình đó mừ :D
Vietinbank Quận 12??? Chắc là bạn muốn nói đến Vietinbank chi nhánh 12. Ở đây bạn có chút hiểu lầm nhé. Vietinbank ở khu vực TPHCM có 1 số chi nhánh tên trùng với quận là 1, 3, 4, 5, 6, 8, 10, 11. Còn Vietinbank chi nhánh 12 cũng là ở khu vực Tân Bình - Tân Phú nhé. Còn cái "rất được" kia thì mình xin phép ko bình luận :D

mình ở trong nam nè. mà bữa nộp scb cũng liều k công chứng giấy tờ nào trừ syll. hehe. cũng thiếu nhìu giấy như bằng toeic , bảng điểm mà cũng pass đang đợi pv :) cũng may nè
Hì. Mình ở đầu cầu miền Bắc. Đúng là 2 trường anh em, cái quy định ko cấp bảng điểm nữa cũng giống nhau vậy :3

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661