Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bạn nào nộp hồ sơ ở chi nhánh HCM rồi cho mình hỏi với, SYLL của mình ko có giáp lai ảnh có bị trả về không vậy?hichic

mình vừa được tb là tạch vòng sơ tuyển, lý do là chuyên ngành ko phù hợp và điểm sơ tuyển không tốt, từ hồi đầu đến h lần đầu tiên biết tại sao lại tạch, mấy lần trước thấy ấm ức mãi vì chưa hỏi gì đã cho trượt, đến khi biết lý do rồi thì ... cảm giác như là mọi cánh cửa vào NH đã sập trước măt mình vậy :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
chuyên ngành gì là không phù hợp vậy bạn? và điểm sơ tuyển bao gồm là gì vậy? :)

Chi nhánh Tân Bình hơn 200 hs mà lúc đi ra nghe chị thu hs kêu sao mà toàn tập trung ở đây ko vậy trời, nghe vừa buồn cười mà cũng vừa buồn buồn

mọi người ơi chỗ trình độ đào tạo bậc trung học phổ thông, ghi chuyên ngành, trình độ học vấn và hệ đào tạo như thế nào hả mọi người? chả hiểu sao còn bắt ghi cả cấp 3 vào nữa :((

hix. mình nộp k có bảng điểm bị kêu bổ sung giờ mất r lấy gì bổ sung. chắc k qua đc vòng hồ sơ r :(

Mấy anh big4 toàn phải có bảng điểm mà, nhớ đợt VCB và BIDV cũng thế. Bạn mất bảng điểm ư :eek:
uh nè mất r :( tại xưa giờ chưa có nộp a big4 nào hết á, đây là lần đầu. mà mình nghĩ có bằng là đc chứ bảng điểm nếu mấy ng 4 5 năm đi làm giờ họ mất thì sao

lên trường mà xin bảng điểm khác =.=
Có thế thôi mà cũng bù lu bù loa cho được.
Mất bằng đại học mới lo chứ cái bảng điểm nhà trường cấp lại dễ ẹc
Nhiều bạn đã ra trường rồi mà nhiều cái liên quan đến trường lớn coi bộ "non" thật đó =.=
trên cái bảng điểm của mình nó ghi rõ ràng là bảng điểm chỉ cấp 1 lần lúc nhận bằng tn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw