VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Mình thi CN 4, cứ tưởng tạch rồi,thế mà chiều hôm qua được CN 5 gọi bảo sáng mai lên phỏng vấn, mừng thế!
Lại có cơ hội rồi!
Nhưng mà pv lại như thế là pv gì nữa nhỉ, mình cũng chưa đậu hả các bác?
Có ai biết thì trả lời giúp em với ạ!
Vậy là pv bổ sung rùi. chúc mừng pạn. Mình lại ko có chút cơ hội nào rùi. Huhu

các bạn thi chi nhánh phúc yên được chuyển qua chi nhánh Vĩnh Phúc có ai được gọi điện lại chưa vậy? Có bạn nào đỗ đợt này được đi làm chưa?
Bạn đc gọi chưa? Bạn là Hà hôm nộp cùng mình đúng ko?

Mình vừa gọi điện lên, anh ý hỏi tên rồi trả lời là có gì sẽ báo sau, bây giờ vẫn chưa gọi điện cho ứng viên. Thế là sao nhỉ? Mình cũng giao dịch viên

Mình cũng ko biết, hôm nay chị ý lại gọi mình hỏi đường đi thế nào? Họ bảo thế thì cứ đợi thôi c ah, hôm c pv thứ mấy?

Mình vào làm đc 4 ngày rồi. Công nhận việc ở vietin nhiều như núi.Làm từ sáng sớm tới tối mịt ms về. Lương kí hợp đông thì cao nhưng ăn theo kpi chấm điểm ăn lương chứ ko hưởng đc 100% nếu ko đủ 100 điểm. Không biết theo nổi ko :(. Chưa làm đc gì đã nản rồi :))

Mình vào làm đc 4 ngày rồi. Công nhận việc ở vietin nhiều như núi.Làm từ sáng sớm tới tối mịt ms về. Lương kí hợp đông thì cao nhưng ăn theo kpi chấm điểm ăn lương chứ ko hưởng đc 100% nếu ko đủ 100 điểm. Không biết theo nổi ko :(. Chưa làm đc gì đã nản rồi :))

Hình như bạn làm chi nhánh 4 đúng ko?
Cứ cố gắng hết mình thôi!
Đúng là trong chán ngoài thèm mà :p

Mình cũng ko biết, hôm nay chị ý lại gọi mình hỏi đường đi thế nào? Họ bảo thế thì cứ đợi thôi c ah, hôm c pv thứ mấy?

Tớ phỏng vấn thứ 3, không hiểu thế nào nhỉ? Sao trượt mà họ không báo luôn nhỉ? Lại còn nói là chưa thông báo nữa chứ, hờ hờ. Mà cậu là gọi lên chi nhánh hay phòng giao dịch thế?

T cũng chi nhánh Bắc Hà Nội, nay họ cũng về thăm nhà rùi mà ko báo là có được đi làm hay ko ??? Chi nhánh này thật là kì lạ !!! Về tận nhà để thẩm định ....Có lẽ nào thẩm định khả năng tài chính ???:-??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên