VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Danh sách pv GDV HCM đã có 2 người gưi rồi,nhận thêm 2 bạn nữa là đúng rồi.Tụi này đứng xa wa,rớt là đúng rồi

Bạn này bữa nói HCM chỉ nhận 2 người vậy bữa bạn pv thứ mấy vậy thứ 2 hay thứ nhất, dì bạn làm ở đó vậy bạn có biết là họ gọi cho mấy bạn rồi vậy, GDV gọi hết chưa vậy bạn
Cùng chung câu hỏi? QHKH nhé...trước bạn ấy nói QHKH thi 22 lấy 2, chứ ko phải thi GDV, ợ ợ
Sao giờ này chỉ có 1 người confirm pass vậy :-/
Kỳ cục vậy :?????

Có một bạn PV GDV thứ 4 HCM ko đủ điểm nên chuyển sang Bắc Sài Gòn rồi,còn mấy bạn pv thứ 2 hay thứ 3 là bên chi nhánh 1 đã được gọi rồi, còn GDV HCM mình ko biết gọi hay chưa nhưng những người đậu cũng thuộc top 5 thôi

Mình xác nhận lại là QHKH TP Hồ Chí Minh đã có kết quả rồi nhé, danh sách sơ bộ chi nhánh đã có, hiện chi nhánh đang sắp xếp lại các vị trí phù hợp rồi sẽ công bố kết quả chính thức, tầm cuối tháng này sẽ công bố. Hôm qua chị nhân sự báo cho mình trước để sắp xếp công việc hiện tại cho ổn thỏa. Còn GDV thì mình không biết đã có hay chưa, có ai QHKH HCM được gọi thì lên Confirm nhé.

Mình xác nhận lại là QHKH TP Hồ Chí Minh đã có kết quả rồi nhé, danh sách sơ bộ chi nhánh đã có, hiện chi nhánh đang sắp xếp lại các vị trí phù hợp rồi sẽ công bố kết quả chính thức, tầm cuối tháng này sẽ công bố. Hôm qua chị nhân sự báo cho mình trước để sắp xếp công việc hiện tại cho ổn thỏa. Còn GDV thì mình không biết đã có hay chưa, có ai QHKH HCM được gọi thì lên Confirm nhé.

Pạn ơi, hôm qua mình nhận cuộc gọi từ CN HCM mà k báo đậu, chỉ hỏi bao giờ đi làm được thôi. Mình thi tín dụng CN1. Ko biết là có đậu ko nữa. Lo quá! Chị nhân sự báo cho bạn là báo đậu luôn hả?

Sau khi đọc rất nhiều comment mình nhận thấy rằng dù thi chi nhánh nào thì nếu bạn đạt điểm thuộc top của khu vực TPHCM thì vẫn có thể đậu qua chi nhánh khác thuộc TPHCM, vậy việc phân chia chi nhánh tuyển dụng làm gì nhỉ. Có khi chi nhánh TPHCM tuyển toàn người điểm cao từ chi nhánh khác chuyển sang ko nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back