VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

cho mình hỏi là kết quả thi dù rớt hay đậu cũng sẽ có mail đúng hok? Chứ ko phải gọi điện trực tiếp, hôm đi thi hình như nghe nói là vậy
P/S: Mấy bạn nào thích tung hỏa mù thì ăn ở có đức chút đi, đừng lấy sự lo lắng của người khác ra làm niềm vui cho bản thân mình. Thân ái.

nghe nói là k có mail, bạn ạ..ai đậu thì mới có mail, call cơ :D
cho mình hỏi là kết quả thi dù rớt hay đậu cũng sẽ có mail đúng hok? Chứ ko phải gọi điện trực tiếp, hôm đi thi hình như nghe nói là vậy
P/S: Mấy bạn nào thích tung hỏa mù thì ăn ở có đức chút đi, đừng lấy sự lo lắng của người khác ra làm niềm vui cho bản thân mình. Thân ái.

ừm, cách đây 1 năm thì trượt cũng có mail cảm ơn nhưng 1 năm nay chỉ có ai trúng mới có mail thôi( có thể được gọi điện nữa) :))

hic, nếu có kq tớ tưởng sẽ gửi mail và tn 1 lúc luôn chứ nhỉ, sao lại mới thấy 1 bạn đc gọi điện, xót ruột ghê cơ

Các bạn yên tâm ...chắc cuối tuần này là có thui...mọi người chuẩn bị tâm lý đi PV là vừa...hì...
Lạc quan lên nào...

uhm. Các bạn cố lên. Dạo này Vietin đang thay máu dữ dội lắm. Đợt này mình cũng thi với các bạn, nhưng vài ngày sau Vietin chi nhánh tuyển đợt trước báo mình trúng tuyển ( do có ng nghỉ) nên các bạn cứ yên tâm cơ hội vẫn có. Và thi cử rất công bằng, có chăng không công bằng là một số bạn đã biết trước dạng đề rồi (vì mỗi chi nhánh có đề thi thử, test lại cán bộ mà, người quen thì được tiếp cận thôi). Vietinbank dạo này theo chính sách của big4, việc cực kì áp lực, nên có thể nói tuyển liên tục.... Các bạn mình người giỏi cũng thất nghiệp nhiều lắm, vào được Vietin cũng là duyên thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên