SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Mình nhầm, mình CV 01 bạn à, nó ở sheet 3 của file excel nên mình nghĩ là CV 03 :v

- - - Updated - - -

Mình phỏng vấn vui lắm, ngồi nói chuyện với 3 chị đó cười nói như bạn bè thôi. Các bạn tự tạo ra cái không khí vui vẻ trao đổi sẽ tự tin hơn. Mình đang ở cơ quan chưa nói được nhiều nên tối về mình sẽ trả lời câu của bạn nhé !
Anh Tuấn làm em giật mình, tuởng CV03 có kqua ùi là em khóc đấy :D
Bác có k.n QHKHCN dày dặn ùi mà, chúc mừng bác nhé, bác có định sang hem :)

- - - Updated - - -

Hôm em PV cũng vui lắm, nói chung là rất thỏai mái hehhehe

- - - Updated - - -

=( thật tình là khá là nản với bác SHB, thế năm trước bác thi cũng tình trạng này à

Ah, năm ngoái mềnh k thi SHB, thi TCB thì thế này:
Nộp hồ sơ hơn 1 tháng mới thấy có sms đi sơ tuyển. Sơ tuyển về 2 tuần mới đi PV lần 2. PV lần 2: ra khỏi HO luk 5h chiều thì 7h tối nhân sự gọi mai đi test. Test xong lại hơn nửa tháng mới có offer
Đấy, chung quy là mất khoảng 2 tháng ruỡi, vẫn nhanh hơn SHB nhỉ :))
Mà luk ấy là fresh còn đi làm đuợc luôn, chứ jo có đỗ cũng mất khoảng 1 tháng bàn giao hồ sơ nữa :(

- - - Updated - - -

=)). theo e thấy thì trên kia CV01 chi nhánh TL ko có tuyển mờ. sao từ sáng đến giờ là 2 bác kêu đỗ ở CV01 nhỉ =))
Không hẳn là cần có danh sách trên kia đâu, CV03 cũng k tuyển ở CN Hà Nội nhưng hôm đi PV bên nsu lại báo mình đi PV với CN Hà Nội đuợc không, chắc là phát sinh thêm :)

hik. báo cứ tưng người 1 từng người 1. @@. sốt ruột quá. @@. ko có mail cảm ơn đã trượt nên cứ....... chờ và đợi...=))
Anh Tuấn làm em giật mình, tuởng CV03 có kqua ùi là em khóc đấy :D
Bác có k.n QHKHCN dày dặn ùi mà, chúc mừng bác nhé, bác có định sang hem :)

- - - Updated - - -

Hôm em PV cũng vui lắm, nói chung là rất thỏai mái hehhehe

- - - Updated - - -

Ah, năm ngoái mềnh k thi SHB, thi TCB thì thế này:
Nộp hồ sơ hơn 1 tháng mới thấy có sms đi sơ tuyển. Sơ tuyển về 2 tuần mới đi PV lần 2. PV lần 2: ra khỏi HO luk 5h chiều thì 7h tối nhân sự gọi mai đi test. Test xong lại hơn nửa tháng mới có offer
Đấy, chung quy là mất khoảng 2 tháng ruỡi, vẫn nhanh hơn SHB nhỉ :))
Mà luk ấy là fresh còn đi làm đuợc luôn, chứ jo có đỗ cũng mất khoảng 1 tháng bàn giao hồ sơ nữa :(

- - - Updated - - -

Không hẳn là cần có danh sách trên kia đâu, CV03 cũng k tuyển ở CN Hà Nội nhưng hôm đi PV bên nsu lại báo mình đi PV với CN Hà Nội đuợc không, chắc là phát sinh thêm :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,706
Thành viên mới nhất
Trái cây sấy
Back
Bên trên