SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

các bác cho e hỏi lại lần nữa là cv02 bất kể chi nhánh nào tại HN đã có kết quả chưa ạ @@> sao họ ko báo 1 thể cho lành lại cứ lót nhót thế này nhỉ

=)). chắc ko có ai trả lời. thôi e hỏi kiểu khác vậy. có bác nào pv ngày 23 và ngày 24/9 có kết quả chưa ạ =)). đặc biệt là buổi chiều ngày 23/9 ạ. bác nào pv chiều 23/9 cho e hỏi là hôm đấy là các bác pv cho chi nhánh nào vậy =)) e là e sốt ruột quá

=)). chắc ko có ai trả lời. thôi e hỏi kiểu khác vậy. có bác nào pv ngày 23 và ngày 24/9 có kết quả chưa ạ =)). đặc biệt là buổi chiều ngày 23/9 ạ. bác nào pv chiều 23/9 cho e hỏi là hôm đấy là các bác pv cho chi nhánh nào vậy =)) e là e sốt ruột quá
gọi hết rồi, đi làm hết rồi :p

Tình hình là vừa gọi điện lên Hội sở hỏi xong, nghe thấy bảo là các đồng chí nào thi KHCN ở Trung tâm kinh doanh (Hội sở) thì đã gọi cả rồi! Còn đồng chí nào ứng tuyển ở chi nhánh nào thì chi nhánh đó sẽ gọi điện thông báo :D.

Thế này thì phải gọi lên chi nhánh mà hỏi thôi.Ah mà có đồng chí nào thi KHCN tại Chi nhánh Hà Nội không vậy ?
Mà mình hỏi câu hơi ngu ngu một tý là đợt vừa rồi mọi người đăng kí thi ở Hà Nội thì đều phỏng vấn ở 81 Trần Hưng Đạo hay là tại Chi nhánh ứng tuyển vậy?
Chả lẽ mai mềnh lại chạy sang CN Hà Nội hỏi bên ấy, cách nhau mỗi bức vách thui ah :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,561
Thành viên mới nhất
movemyhome
Back
Bên trên