SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Tranh thủ những ngày rảnh rỗi SHB chưa gọi đi làm ta đọc bộ sách kinh điển :D Cảm ơn Trời Đất vì SHB chưa gọi. =)) Các bạn thấy tớ suy nghĩ tích cực ko nào.

Mình vẫn đang ngóng phỏng vấn lần 1 =)) :3. Chẳng có duyên vs SHB sao ấy :(

Tưởng bỏ SHB rồi cậu? @@
Tranh thủ những ngày rảnh rỗi SHB chưa gọi đi làm ta đọc bộ sách kinh điển :D Cảm ơn Trời Đất vì SHB chưa gọi. =)) Các bạn thấy tớ suy nghĩ tích cực ko nào.

=)). Ngay từ đầu, ta đã biết you hổng có đi làm ở VPB mà. =))

Thiệt là hổng biết làm sao ta thi đậu VPbank rồi, nhân sự điện nói thoả thuận lương cơ mà ta điện lên ngân hàng hỏi mấy lần thì bảo chị thấy em có tên trong danh sách trúng tuyển rồi còn bên nhân sự có kế hoạch gì thì chị không biết. :)) Đời chẳng biết được chữ ngờ, kệ cmn đi. Hơi đâu suy nghĩ với bọn rảnh hơi đó. Dùi mài kinh sử mai ta lên làm vua thiên hạ :)) Hô hô
Tưởng bỏ SHB rồi cậu? @@

=)). Ngay từ đầu, ta đã biết you hổng có đi làm ở VPB mà. =))

Mình vừa đi pv CV05 TTKD về. :( do nhiều điều kiện khách quan và chủ quan nên k tốt lắm, k đc hỏi nhiều. :( hnay có 2 chị pv vs 1 a nhân sự. trc mình có 1 chị pv trực tuyến, đc hỏi nhiều nhiều lắm vì có kinh nghiệm làm Tech r. :( thấy hỏi hết mức lương mong muốn, chuyện chồng con sau này nữa cơ mà. mình k thấy bị hỏi. @@ hnay thấy có mình vs chị ấy pv thôi. k biết thế nào, nhưng chắc sang tháng các bạn đỗ đc đi làm r. :(

Dính cái sẹo với SHB quá đau :( Lặn lội hơn 200km đi thi về, làm rất tốt (tốt thật chứ k phải ảo tưởng đâu ạ), thế mà chả có cuộc gọi nào. Nghĩ có khi nào do điện thoại mình lâu lâu bị tắt nên họ gọi không được không, nhưng nghĩ lại cũng chả phải vì còn có số dự phòng của người thân mà. Lần mò tìm hiểu thì biết SHB chi nhánh tỉnh mình tuyển có 1, vãi hàng. Tuyển 1 có cần phải như thế không? Mà nghe nói là 1 suất này là...À thôi, k nói những điều không chắc chắn. #-oN ói chung chán SHB. Lần khác có tuyển cũng chừa ra, yên vị làm ở chỗ cũ cho rồi.

Đề nghị các quan chức cấp cao của chính phủ làm việc với SHB, tuyển thì tuyển không tuyển thì im mẹ nó đi. Làm việc như shit làm mất uy tín của ngân hàng. Biến cmm khỏi Việt Nam cho nó lành.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên