SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

là sao b? lúc nãy SHB gọi mai pvan HTTD mà bảo là Chi nhánh gì đấy nghe lạ lạ, mình cũng ko hỏi lại, có khi nào là ở VĨnh Phúc ko :SS

Giờ vẫn còn phỏng vấn hả bạn? Mình tưởng phỏng vấn xong lâu rồi chứ nhỉ? Hix. Bạn đăng ký chi nhánh nào mà gọi lại "nghe lạ lạ"? :D

t đki CN TRung Hòa NHân Chính. đợt trc pvan rồi. hum nay bên nhân sự gọi bảo mai đi pvan, cũng ở 81 Trần Hưng Đạo, mà bảo là Chi nhánh gì gì đấy, nếu t nghe ko nhầm thì là Vạn Phúc :))
Giờ vẫn còn phỏng vấn hả bạn? Mình tưởng phỏng vấn xong lâu rồi chứ nhỉ? Hix. Bạn đăng ký chi nhánh nào mà gọi lại "nghe lạ lạ"? :D

t đki CN TRung Hòa NHân Chính. đợt trc pvan rồi. hum nay bên nhân sự gọi bảo mai đi pvan, cũng ở 81 Trần Hưng Đạo, mà bảo là Chi nhánh gì gì đấy, nếu t nghe ko nhầm thì là Vạn Phúc :))

=)). Sao ko thắc mắc hả bạn? Vạn Phúc là chi nhánh chỗ Kim Mã đó, gần khu Đoàn Ngoại giao đó bạn. Bạn trước đây đã đi làm đâu chưa? :D
P/s: CV 04 Trung Hòa Nhân Chính phỏng vấn ngày bao nhiêu thế bạn? :D

lúc đấy t cứ nghĩ là 1 CN nào đó ở HN nên ko hỏi, lên đây đọc cmt của bạn trên kia mới thấy chột dạ. thank b nhé :D t chưa đi làm ở đâu cả. Trung Hòa Nhân Chính t pv hum 26/9 đấy.
=)). Sao ko thắc mắc hả bạn? Vạn Phúc là chi nhánh chỗ Kim Mã đó, gần khu Đoàn Ngoại giao đó bạn. Bạn trước đây đã đi làm đâu chưa? :D
P/s: CV 04 Trung Hòa Nhân Chính phỏng vấn ngày bao nhiêu thế bạn? :D

mòn mỏi quá rồi, tớ ở Khánh Hòa mà chưa có động tĩnh j này! Có bạn nào có tin tức j CV02 ở KH ko?

lúc đấy t cứ nghĩ là 1 CN nào đó ở HN nên ko hỏi, lên đây đọc cmt của bạn trên kia mới thấy chột dạ. thank b nhé :D t chưa đi làm ở đâu cả. Trung Hòa Nhân Chính t pv hum 26/9 đấy.

Có khi nào bạn bị chuyển chi nhánh ko nhỉ? :D. Đi phỏng vấn về có gì mới thì cho mọi người biết bạn nhé!
Good luck!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back