SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Ý bạn jethuyen nói là cv05 o TTKD ak bạn ơi. Chứ ai k bit CV05 la TTQT

- - - Updated - - -

O TTKD mà chưa pv ak. Vậy mà mình ở tỉnh được pv trước. May thật. HIchic

Sáng nay có bạn TTKD đc pv r mà t vẫn chưa đc gọi lại nên mới lo. :( Sáng nay c pv ah? tốt k c? tình hình câu hỏi khó k c? :)

Sáng nay có bạn TTKD đc pv r mà t vẫn chưa đc gọi lại nên mới lo. :( Sáng nay c pv ah? tốt k c? tình hình câu hỏi khó k c? :)

Không khó lắm đâu. Tự tin và tự nhiên là ok rồi
Mình pv trực tuyến gom gdcn , chi nhan su, 2 nguoi o hoi so.
Cung thoai mai nhung khong biet co tot khong
thôi cho ket qua vậy. hichic
Chua pv thi so rot, pv roi con so hon. HIHi

CV01 đây, vẫn chưa thấy gọi, nghĩ là tạch òi, thế hóa ra tất cả CV01 vẫn chưa đc gọi à?có nghĩa là mỗi vị trí pv một ngày riêng? Chẳng nhẽ các chi nhánh ở tỉnh cũng chia ngày pv riêng cho từng vị trí sao??? chả có nhẽ... cơ mà...nhen nhóm chút tia hy vọng còn le lói :D
CV01 Vĩnh phúc với các chi nhánh khác có ai được gọi chưa vậy mng?:(

- - - Updated - - -

Bạn có gọi đt ra HO hỏi thử k? Mình gọi thì nta bảo chưa có, đợi khi nào có thì gọi... Hic...Đợi cái *beep*... trượt hay rớt, có hay chưa nói cho nta còn biết, trong khi mọi người đã pv hết òi, cứ chờ...chờ...chờ đến khi nào???? :((
Mình cũng vậy =.=! chả thấy nói năng gì hết :((

Tớ khảng 5h chiều qua họ gọi bảo sáng nay pv, rồi 30 phút sau họ gọi bảo hoãn đến sáng mai. Ở Trần Hưng Đạo cậu ạ, tớ nộp chi nhánh Hàn Thuyên thì phải, lâu rồi tớ quên hết rồi .....

CV01 đây, vẫn chưa thấy gọi, nghĩ là tạch òi, thế hóa ra tất cả CV01 vẫn chưa đc gọi à?có nghĩa là mỗi vị trí pv một ngày riêng? Chẳng nhẽ các chi nhánh ở tỉnh cũng chia ngày pv riêng cho từng vị trí sao??? chả có nhẽ... cơ mà...nhen nhóm chút tia hy vọng còn le lói :D

- - - Updated - - -

Bạn có gọi đt ra HO hỏi thử k? Mình gọi thì nta bảo chưa có, đợi khi nào có thì gọi... Hic...Đợi cái *beep*... trượt hay rớt, có hay chưa nói cho nta còn biết, trong khi mọi người đã pv hết òi, cứ chờ...chờ...chờ đến khi nào???? :((

MÌnh chưa hỏi, mà cũng chả muốn hỏi, vì kết quả vẫn là...:" em chờ đi, nếu em đạt sẽ gọi em" :) Nên thôi cứ chờ, hết tháng tính tiếp mưa ơi! Không được thì đành bỏ chuyến đò SHb thôi :D

Sáng nay mình pv CV04, chỉ có anh giám đốc chi nhánh và một chị bên hội sở.
Đầu tiên cũng giới thiệu bản thân và e hiểu j về vị trí dự tuyển
Sau đó hỏi thêm về quy trình tín dụng, rồi phân loại nợ, bộ phận HTTD hạn chế rủi ro ntn. nói chung là nghiệp vụ với mấy câu ngoài lề.
Mình chưa có kinh ng j nên :(

Sáng nay mình pv CV04, chỉ có anh giám đốc chi nhánh và một chị bên hội sở.
Đầu tiên cũng giới thiệu bản thân và e hiểu j về vị trí dự tuyển
Sau đó hỏi thêm về quy trình tín dụng, rồi phân loại nợ, bộ phận HTTD hạn chế rủi ro ntn. nói chung là nghiệp vụ với mấy câu ngoài lề.
Mình chưa có kinh ng j nên :(
b thi ở tỉnh nào zậy?mình cũng cv04 kiên giang chưa thấy gọi, chẵng nhẽ tạch rùi huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên