SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

đã đi pv CV05 kv Hà Nội về, chắc tạch rồi, trời thì mưa gió, vừa gt bản thân xong thì có chị hỏi ngay e ko học TTQT sao lại thi vị trí này :( rồi thì bọn chị cần ng làm ngay chứ ko cần ng để đào tạo :(( mấy chị lại hỏi sao e ko đc học trong trường mà lại qua đc thi viết, rõ vớ vẩn, tự học thì vẫn qua đc chứ sao :-<
Sau đấy là bắt đầu quay mấy câu nghiệp vụ rồi 1 chị hứng lên pv tiếng anh, hức hức, ko chuẩn bị trc nên chỉ ú ớ đc mấy câu gt bản thân.....lúc ra về mấy chị còn nói e đợi kq khoảng 1.2 tuần là có....... e tạch rồi, cần gì phải đợi o:)

cậu dừng lo. dù sao cũng thi xong rồi. chờ kết quả thôi. bạn tớ cũng 1 lần như thế rồi đỗ đấy. họ thử mình thôi. ^^
đã đi pv CV05 kv Hà Nội về, chắc tạch rồi, trời thì mưa gió, vừa gt bản thân xong thì có chị hỏi ngay e ko học TTQT sao lại thi vị trí này :( rồi thì bọn chị cần ng làm ngay chứ ko cần ng để đào tạo :(( mấy chị lại hỏi sao e ko đc học trong trường mà lại qua đc thi viết, rõ vớ vẩn, tự học thì vẫn qua đc chứ sao :-<
Sau đấy là bắt đầu quay mấy câu nghiệp vụ rồi 1 chị hứng lên pv tiếng anh, hức hức, ko chuẩn bị trc nên chỉ ú ớ đc mấy câu gt bản thân.....lúc ra về mấy chị còn nói e đợi kq khoảng 1.2 tuần là có....... e tạch rồi, cần gì phải đợi o:)

mình cũng vậy b ah, tầng 6 81 Trần Hưng Đạo phải ko b nhỉ? sợ lúc đấy hồi hộp quá nghe nhầm :D
sao em lại nghe là tầng 7 , 77 TRần Hưng Đạo nhỉ? 11h15 ạ, oimeoi, hoảng loạn quá,hic. Mà chị ơi, e k có đủ hồ sơ bản cứng, vì e k nghĩ mình pass, lại bất ngờ nữa,huhuhu, bị động quá :((((((((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên