SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Hiểu nhầm ý rồi. Mình mong ko có TA thật mà. Chứ có TA thì coi như thua thiệt các bạn 20% bài thi rồi @@

sr , tai đọc 5-6 cốc cf nên đâm ra hiểu nhầm ý tốt của bạn :v nhưng tin buồn là sẽ có tiếng a, tầm 10 câu thì phải :(( thôi, cố đc bao nhiêu thì cố thôi :)) NH đa số thi t.a cả hình như có bắc á k thì thì phải :3

ko chắc đâu bạn ạ vì đợt tuyển này có nhiều người nội bộ cũng thi tuyển sang vị trí khác hoặc cũng vị trí cũ nhưng thi sang chi nhánh khác...Họ cũng có kinh nghiệm rồi mà vẫn nằm trong danh sách đi thi viết :)

Bạn nói câu nọ đá câu kia rồi. Kể cả ứng tuyển nội bộ thì do nghiệp vụ họ khác nên họ phải thi là đúng. Vì dụ bạn từ HTTD thi sang QHKH vẫn phải thi bt (hoặc do chưa đủ KN), Còn QHKH ở NH khác nếu đủ 2 năm hoặc tương đương thì ko phải thi :)

Mình cũng có kinh nghiệm cùng vị trí mà vấn gọi đi thi này, cũng không hiểu nữa???

Bạn nói câu nọ đá câu kia rồi. Kể cả ứng tuyển nội bộ thì do nghiệp vụ họ khác nên họ phải thi là đúng. Vì dụ bạn từ HTTD thi sang QHKH vẫn phải thi bt (hoặc do chưa đủ KN), Còn QHKH ở NH khác nếu đủ 2 năm hoặc tương đương thì ko phải thi :)

mình nói ko sure là có căn cứ vì ngay bản bạn của bạn mình đang làm VIB ( 2 năm kinh nghiệm TTQT) khi thi sang SHB lần này vẫn phải tham gia thi test như bình thường chứ ko đc miễn. Hay ngay trong chi nhánh mình, có kinh nghiệm tại cùng 1 vị trí, thi chuyển sang chi nhánh khác cũng vị trí đó mà vẫn phải tham gia test. Vì vậy mình mới nói là ko sure và cũng ko rõ tiêu chí đc miễn thi test là thế nào :)

mình nói ko sure là có căn cứ vì ngay bản bạn của bạn mình đang làm VIB ( 2 năm kinh nghiệm TTQT) khi thi sang SHB lần này vẫn phải tham gia thi test như bình thường chứ ko đc miễn. Hay ngay trong chi nhánh mình, có kinh nghiệm tại cùng 1 vị trí, thi chuyển sang chi nhánh khác cũng vị trí đó mà vẫn phải tham gia test. Vì vậy mình mới nói là ko sure và cũng ko rõ tiêu chí đc miễn thi test là thế nào :)

Nếu nhiều nhân viên SHB thi chuyển vị trí hoặc sang chi nhánh khác như vậy thì cơ hội còn lại cho các ứng viên mới là rất ít à? Haiz. Liệu các nhân viên SHB như vậy khi thi tuyển có được ưu tiên gì k bạn?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nếu nhiều nhân viên SHB thi chuyển vị trí hoặc sang vị trí khác như vậy thì cơ hội còn lại cho các ứng viên mới là rất ít à? Haiz. Liệu các nhân viên SHB như vậy khi thi tuyển có được ưu tiên gì k bạn?

Thi tập trung thế này thì mình nghĩ cơ hội là ngang nhau bạn ạ. Lần trước đã thi tuyển nội bộ 1 lần rồi nhưng vẫn chưa đủ người nên mới public. Khi public thì mình thấy tất cả đều 50-50...bạn yên tâm đi nhé.

mai có bạn nào đi từ cầu giấy đi không? cho mình đi nhờ với. mình ở Nguyễn khánh toàn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên