SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Có chắc chắn không bạn. Mình cũng là người đã có kinh nghiệm làm Ngân hàng. Đợt vừa rồi nộp đơn không thấy kêu đi thi viết. Ko hiểu là sao đây???
Bạn xem mục 8 nhé
Mình thì kn làm QHKHCN, nên chắc đủ kn để ko phải thi QHKHCN nữa rồi.
Mình nghĩ trừ phi mình vs cậu viết hồ sơ sai quy định hoặc quá dở thì mới bị loại thôi. Cứ chờ tin tốt lành đi.

Bạn xem mục 8 nhé
Mình thì kn làm QHKHCN, nên chắc đủ kn để ko phải thi QHKHCN nữa rồi.
Mình nghĩ trừ phi mình vs cậu viết hồ sơ sai quy định hoặc quá dở thì mới bị loại thôi. Cứ chờ tin tốt lành đi.
Uhm. Mình ko nghĩ là hồ sơ mình viết dở. Hơn nữa cũng ko hẳn họ xem xét CV dựa vào hay dở. Chủ yếu là bằng cấp và kinh nghiệm thôi. Trước đây thì mình làm mảng KHDN.
Lần đầu tiên nộp hồ sơ mà bị loại, thật k tin nổi@@

Tài liệu về luật liên quan đến ôn thi vị trí Hỗ trợ tín dụng update mới nhất nên ôn những tài liệu gì hả mọi người?

Uhm. Mình ko nghĩ là hồ sơ mình viết dở. Hơn nữa cũng ko hẳn họ xem xét CV dựa vào hay dở. Chủ yếu là bằng cấp và kinh nghiệm thôi. Trước đây thì mình làm mảng KHDN.
Lần đầu tiên nộp hồ sơ mà bị loại, thật k tin nổi@@

Đã ai có kinh nghiệm rồi mà dc gọi đi pvan chưa các mem?

nghe thiên hạ đồn thì hình như không có iq vs tiếng a hay sao ấy ;;) vi mô, vĩ mô , nghiệp vụ , kiến thức chung ... chưa thi shb bao h :v

Mình cũng ko qua vòng hồ sơ chả hiểu vì lẽ gì :(

me too, ở nhà mãi ko nhận đc tn nào cứ tưởng chưa có lịch thi, lên đây thì thấy mọi ng nói có từ 21 rồi, vào xem ko thấy tên mình, buồn quá,hic.
Các bạn cho hỏi khi gửi mail có nhận đc phản hồi ko? vì mình ko nhận đc j hay là mail mình bị lỗi? haizzzz.
//Mà bi h mình mún hỏi lý do ko đc đi thi thì gửi vào mail nào các bạn? Thanks!

me too, ở nhà mãi ko nhận đc tn nào cứ tưởng chưa có lịch thi, lên đây thì thấy mọi ng nói có từ 21 rồi, vào xem ko thấy tên mình, buồn quá,hic.
Các bạn cho hỏi khi gửi mail có nhận đc phản hồi ko? vì mình ko nhận đc j hay là mail mình bị lỗi? haizzzz.
//Mà bi h mình mún hỏi lý do ko đc đi thi thì gửi vào mail nào các bạn? Thanks!

k có phản hồi gì đâu bạn :v hình như ai đc thi thì có tn báo vào đt thôi :3

nghe thiên hạ đồn thì hình như không có iq vs tiếng a hay sao ấy ;;) vi mô, vĩ mô , nghiệp vụ , kiến thức chung ... chưa thi shb bao h :v

Nếu ko có tiếng anh thì mình khao bạn 1 chầu cafe tẹt ga nhé. Bạn uống 5 7 cốc cũng đc ý :)) Hi vọng đc mời bạn :X:X:X

Có chắc chắn không bạn. Mình cũng là người đã có kinh nghiệm làm Ngân hàng. Đợt vừa rồi nộp đơn không thấy kêu đi thi viết. Ko hiểu là sao đây???

ko chắc đâu bạn ạ vì đợt tuyển này có nhiều người nội bộ cũng thi tuyển sang vị trí khác hoặc cũng vị trí cũ nhưng thi sang chi nhánh khác...Họ cũng có kinh nghiệm rồi mà vẫn nằm trong danh sách đi thi viết :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên