SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

To o tan Bao loc co..... dang suy nghi co nen di ko.....:((
minh cũng ở bảo lộc.
mai bạn tính đi xe gì v.đi thì tốn kém mà ko đi thì ko
dc
Có cơ hội thì thử sức vậy. cuộc sống thử thách mình đến bao giờ nữa nhỉ.

Ai thi CV04 k nhỉ? k biết đề như nào? có nặng về nghiệp vụ k đây.

minh cũng ở bảo lộc.
mai bạn tính đi xe gì v.đi thì tốn kém mà ko đi thì ko
dc
Có cơ hội thì thử sức vậy. cuộc sống thử thách mình đến bao giờ nữa nhỉ.

theo to tim hieu thi di chi co Phuong Trang thoi, neu ma di thi 11h mai co chuyen , len da lat nguoi ta chuyen minh qua xe khac di nha trang, con ko thi minh co the len da lat roi bat xe PT ra do từ 7h sáng có chuyến rồi, ma từ DL ra đó mất tiếng đến tiếng rưỡi. thế ban định đi xe nao?

theo to tim hieu thi di chi co Phuong Trang thoi, neu ma di thi 11h mai co chuyen , len da lat nguoi ta chuyen minh qua xe khac di nha trang, con ko thi minh co the len da lat roi bat xe PT ra do từ 7h sáng có chuyến rồi, ma từ DL ra đó mất tiếng đến tiếng rưỡi. thế ban định đi xe nao?
uh mình cũng chỉ biết có pt đi ra đó thôi.tg bạn kím dc xe nào di đêm ság tới nơi lun thì đỡ wa.ko có thì mình cũng pt lun
chắc mình đi chuyến sớm xe buýt xuống đó rồi kiếm khách sạn gần để đi thi cho tiện.

uh mình cũng chỉ biết có pt đi ra đó thôi.tg bạn kím dc xe nào di đêm ság tới nơi lun thì đỡ wa.ko có thì mình cũng pt lun
chắc mình đi chuyến sớm xe buýt xuống đó rồi kiếm khách sạn gần để đi thi cho tiện.

ohm, xe buyt thi di den DL thuong 11h, sau do di ra NT tam 2H chiu, con di tu BL lun la 11h xuat phat, đến dó cung 5h chiu.

ohm, xe buyt thi di den DL thuong 11h, sau do di ra NT tam 2H chiu, con di tu BL lun la 11h xuat phat, đến dó cung 5h chiu.
mình say xe ko đi xe từ bl đâu. toàn giường nằm thui
vậy mình đi xe buýt rồi xuông đó bắt xe.
chắc mai gặp bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back