SHB [HOT HOT] SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên cả nước [05.08.2013]

Cũng đang bỏ bên Vietin mà ôn thi SHB đây, dù KDNH là môn ngày xưa thích nhất :<

Ô mình tưởng có mỗi một mẫu mình điền vào rồi gửi mail chứ có CV đâu gì bạn. kiểm tra xem bạn có lỗi gì không lúc gửi, gọi điện cho bộ phận nhân sự bên ngân hàng luôn. Mình nộp nhiều nơi cũng làm vậy hì :D
Bạn gọi điện hỏi xem bên NH đã nhận được mail của mình chưa ah? hay là gọi hỏi xem vì sao hồ sơ của mình bị loại ?
Mà nhân tiện cho tớ hỏi: t đặt tên file và tên email là CV04 - Thăng Long - Họ và tên tớ, liệu có đúng ko nhỉ?vì lúc trc hỏi trên này các b bảo đặt tên theo chi nhánh luôn chứ k đặt là CV 04 - Hà nội

Các bạn thấy đấy. SHB vẫn đúng hẹn như mọi đợt tuyển dụng trước. Rất chuyên nghiệp và rõ ràng.
Chúc các bạn đã qua vòng hồ sơ (Đặc biệt khu vực Hải Phòng) thi thật tốt và cũng vượt qua vòng phỏng vấn xuất sắc!
Tớ thì hình như sẽ được gọi trực tiếp pv thì phải vì có kn Ngân hàng rồi. Giật mình ko thấy trong danh sách thi :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn gọi điện hỏi xem bên NH đã nhận được mail của mình chưa ah? hay là gọi hỏi xem vì sao hồ sơ của mình bị loại ?
Mà nhân tiện cho tớ hỏi: t đặt tên file và tên email là CV04 - Thăng Long - Họ và tên tớ, liệu có đúng ko nhỉ?vì lúc trc hỏi trên này các b bảo đặt tên theo chi nhánh luôn chứ k đặt là CV 04 - Hà nội

mình nhớ là mình viết luôn tên chi nhánh như vậy nhưng không dấu

Các bạn thấy đấy. SHB vẫn đúng hẹn như mọi đợt tuyển dụng trước. Rất chuyên nghiệp và rõ ràng.
Chúc các bạn đã qua vòng hồ sơ (Đặc biệt khu vực Hải Phòng) thi thật tốt và cũng vượt qua vòng phỏng vấn xuất sắc!
Tớ thì hình như sẽ được gọi trực tiếp pv thì phải vì có kn Ngân hàng rồi. Giật mình ko thấy trong danh sách thi :))
Có chắc chắn không bạn. Mình cũng là người đã có kinh nghiệm làm Ngân hàng. Đợt vừa rồi nộp đơn không thấy kêu đi thi viết. Ko hiểu là sao đây???

tớ nghĩ chắc do tên email của bạn ko đúng mẫu thôi. CV04- Ha Noi- ho ten,zzzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên