MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở Đợt II/2013 (rất nhiều vị trí) [12.11.2013]

có ai pv vị trí cv kiểm soát tuân thủ không.mãi chưa thấy có kq.gọi hỏi nhân sự tuần trước nữa bảo chưa có kq.ngại gọi lại sợ làm phiền quá :)...

Thông tin nhảm nhỉ! Khi đưa ra thông tin tuyển dụng thì các phòng ban và nhân sự phải đc sự đồng ý của Ban lãnh đạo mới tổ chức thi hoành tráng như vậy. Sao lại có chuyện thi rồi, pv rồi mới báo cáo lãnh đạo như vậy được. Chắc ai đỗ thì đã gọi rồi, ai chưa được gọi thì xác định mà trượt đi, chờ đợi làm gì. Đừng làm thế mà dễ xa nhau :-j

ps: đang thất nghiệp, có việc gì đâu mà YÊN TÂM CÔNG TÁC =))
Ko nhảm nhí chút nào bạn nhé. Nếu cái gì cũng diễn ra như thông thường thì giờ này MB đã công bố danh sách trúng tuyển từ lâu rồi bạn ạ. Bất bình thường là ở chỗ đó.
Cả nhà ai cũng ngóng tin, mình ko dám ném đá nhảm nhí đâu. Mình cũng đang chờ MB mà

Theo thông tin mới nhất mình nhận được về đợt phỏng vấn 6.12 thì mặc dù nhân sự đã chốt danh sách trúng tuyển và hoàn thiện các thủ tục liên quan, nhưng khi trình lên ban lãnh đạo thì chưa nhận được sự phê duyệt do ban lãnh đạo chưa đồng ý với việc mở rộng quy mô nhân sự hội sở như vậy.
Vậy nên cũng chẳng biết sẽ phải chờ đến bao giờ. Và liệu sự chờ đợi có kết quả gì ko???
Cả nhà cứ yên tâm công tác tại vị trí hiện tại đi nhé!!!!!!!!!!!

Mình ko biết bạn nhạn thông tin ở đâu, tuy nhiên, mình thấy khối Nguồn vốn đã tuyển đủ người và mọi người đã đi làm được 3 tuần nay rồi.
Các khối khác mình không có thông tin.

Ko nhảm nhí chút nào bạn nhé. Nếu cái gì cũng diễn ra như thông thường thì giờ này MB đã công bố danh sách trúng tuyển từ lâu rồi bạn ạ. Bất bình thường là ở chỗ đó.
Cả nhà ai cũng ngóng tin, mình ko dám ném đá nhảm nhí đâu. Mình cũng đang chờ MB mà
Ko có đợt tuyển dụng tập trung ở nào ở Hội sở mà MB thông báo danh sách trúng tuyển cả thưa bạn! Bạn có thể check thông tin kỳ thi tuyển dụng tập trung đợt 1/2013 trên website. Bản thân mình đã phỏng vấn 3 lần ở MB, và không 1 lần nào có danh sách trúng tuyển. Chỉ có danh sách PHỎNG VẤN mà thôi :D. Cho nên...đừng chờ nữa bạn ạ, cứ YÊN TÂM CÔNG TÁC đi ;)

Mình đã từng vác hồ sơ ứng tuyển và đã nếm trải được nhiều kinh nghiệm, nên mình biết các bạn gặp nhiều khó khăn giống mình như trước,nên mình tổng hợp kiến thức, kỹ năng và cách nộp hồ sơ, phỏng vấn, cách trả lời phỏng vấn tại đây để mọi người đỡ khổ : http://goo.gl/pvmxIj

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,474
Thành viên mới nhất
Bleeding Throug
Back
Bên trên