MB [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở Đợt II/2013 (rất nhiều vị trí) [12.11.2013]

Chờ mãi chưa thấy, không biết tạch thì có được thông báo không nhỉ, mong rằng có thông báo để những ai đi phỏng vấn rùi đỡ phải ngong ngóng :(
Thấy bạn gì đó nói tuần này sẽ thông báo cho các bạn vị trí CNTT hồi hộp quá :(

Hello các bạn có ai có tin gì mới chưa hết tuần thứ 3 rùi.
copy nguyên trên MB site. Hết hi vọng rùi bạn ạ!
Mỗi vòng thi sau bao lâu thì biết kết quả?

• Thông thường sau 3 - 5 ngày kể từ ngày hết hạn nộp hồ sơ, ứng viên sẽ biết được kết quả sơ loại hồ sơ và lịch thi tuyển của đợt tuyển dụng, sau 5 - 7 ngày kể từ ngày thí sinh dự thi viết, MB sẽ thông báo kết quả trên website:http://www.mbbank.com
  • Trừ 1 số trường hợp đặc biệt (VD: CBQL, Chuyên viên cao cấp), sau 5 - 7 ngày kể từ ngày thí sinh tham dự phỏng vấn, MB sẽ thông báo kết quả bằng điện thoại và email cho những ứng viên đạt yêu cầu.

Uh kết quả thi thì đúng như mbbank thông báo mà bạn, còn kết quả phỏng vấn thì không biết cụ thể :)

Cho mình hỏi các vị trí khác MB vẫn chưa tuyển hay là tuyển nội bộ xong rồi, cụ thể là vị trí thanh toán quốc tế( tiếng trung) đã ai có thông tin gì chưa?

Cho mình hỏi các vị trí khác MB vẫn chưa tuyển hay là tuyển nội bộ xong rồi, cụ thể là vị trí thanh toán quốc tế( tiếng trung) đã ai có thông tin gì chưa?
theo mình biết vị trí đó vẫn tuyển dụng như các vị trí khác mà

Cố lên các bạn. Không biết đã có ai được gọi đi làm chưa ^^
Hết một tháng rồi chắc sắp có hoặc đã có kết quả, chúc mọi người may mắn.
Có ai được gọi rùi thì thông báo chia vui cho mọi người đỡ sốt ruột với nhé ^^

he he....chắc là sắp có rồi...gọi lên đó chắc ngta cũng k nghe máy đâu các bác ạ

Vị trí MIS đã tuyển được người chưa, bạn nào có thông tin thì chia sẻ nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back