MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

gửi mẫu civi của Mb là đc thôi khi nào pass qua vòng thi viết bạn sẽ hoàn thành hso sau mà

Thiệt chứ, đọc cái yêu cầu của MB toát cả mồ hôi lận "Riêng tại KV Hà Nội & HCM:
§ Yêu cầu Tốt nghiệp các trường: Kinh tế quốc dân, Học viện Ngân hàng, Học viện Tài chính, Ngoại thương, Thương mại hoặc các trường ĐH nước ngoài (học thực tế tại nước ngoài, không qua kênh liên kết). Ứng viên nữ: tốt nghiệp loại giỏi
§ Đối với ứng viên Nữ: yêu cầu có tối thiểu 01 năm kinh nghiệm làm việc chính thức tại các tổ chức Tài chính ngân hàng hoặc nếu chưa có kinh nghiệm, yêu cầu tốt nghiệp loại giỏi"

Có bạn nào biết sđt phòng nhân sự MB không? Mình gọi số 0462777222 mà chỉ vào hộp thư thoại thôi

Gửi mail thì chỉ có gửi bản thông tin ứng viên, không gửi bản điểm, như vậy có đc chấp nhận hok bạn? Tại tui sợ lọc hs bằng phần mềm, <7 thì bị loại

Ủa chỗ HD nộp hồ sơ trực tuyến nó yêu cầu file scan bản điểm/bằng tốt nghiệp mà bạn :D

Ủa chỗ HD nộp hồ sơ trực tuyến nó yêu cầu file scan bản điểm/bằng tốt nghiệp mà bạn :D
Ủa? Lần này nộp hồ sơ chỉ yêu cầu nộp Bản thông tin ứng viên thôi mà. Vậy là sao ta? Có ai biết giải đáp dùm 2 đứa tui với? Có phải nộp bản điểm luôn không? hay chỉ nộp bản thông tin ứng viên thôi?

- - - Updated - - -

Hồ sơ bao gồm: File excel Thông tin ứng viên theo mẫu, tên file được ghi bằng tiếng Việt không dấu theo nguyên tắc: Mã khu vực - Mã vị trí - Họ tên. Tiêu đề email (subject) gửi hồ sơ dự tuyển: Mã khu vực – Mã vị trí – Họ tên.
tui đọc ở đây thấy chỉ cần gửi thông tin ứng viên thôi

Hi all,

Bộ tài liệu ôn thi vào MB mình đang gấp rút hoàn thành, sẽ cho "xuất bản" muộn nhất vào deadline nộp hồ sơ, đảm bảo đủ thời gian để các bạn ôn thi:). Trong thời gian này, nếu thấy tự tin vào khả năng qua vòng lọc hồ sơ của MB, các bạn nên ôn tập dần TA, một chút kiến thức nghiệp vụ (MB thi nghiệp vụ khá đơn giản & k nhiều) và cập nhật kiến thức kinh tế xã hội, bởi biết đâu trong lúc rảnh rỗi các bác MB update những thông tin mới nhất về kinh tế - xã hội vào đề thi:D

Cuối cùng, chúc các bạn vượt qua được vòng lọc hồ sơ - vòng được coi là khắt khe hơn cả vòng thi viết:-s. Vượt qua vòng này, nếu bạn chịu khó ôn tập một chút thì cánh cửa đến vòng phỏng vấn là rất rộng mở:>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vị trí thẩm định sinh viên năm cuối chưa có 1 năm kn có nên mạo hiểm apply ko nhỉ?

nộp vào thẩm định mà k có kinh nghiệm thì next là cái chắc bạn ạ. Nó yêu cầu sẵn là 1 năm kinh nghiệm mà, nói chung là hồ sơ MB nó loại tự động, bịa vào cũng chết, k bịa thì cũng bị loại :))

Vị trí thẩm định sinh viên năm cuối chưa có 1 năm kn có nên mạo hiểm apply ko nhỉ?
Giữa 2 yếu tố: chiều cao & kinh nghiệm thì khắt khe về chiều cao sushior ak. Năm ngoái nhiều SV năm cuối cũng nộp vị trí Thẩm định trong đợt tuyển dụng tháng 3 & có tên trong danh sách thi viết (&tất nhiên cả PV nếu vượt qua vòng thi viết;))). Nên k thể gọi là mạo hiểm, vấn đề là yêu thích hay không thôi;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên