MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Hố hố chả có đk nào phù hợp cả,cũng đã 1 năm rồi,bây giờ không còn hứng thú và hơi sức nữa để tiếp tục,chiến đấu với công việc hiện tại đã thấy stress đến đỉnh đầu rồi :v

Lưu ý rất lưu ý: Đối với vị trí QHKH và Thẩm Định tại KV HCM & HN năm nay chỉ tuyển SV các trường Kinh tế quốc dân, Học viện Ngân hàng, Học viện Tài chính, Ngoại thương, Thương mại hoặc các trường ĐH nước ngoài (học thực tế tại nước ngoài, không qua kênh liên kết) thôi nhé các a/c/e tốt nghiệp và sắp tốt nghiệp UEH, BUH ....
Nói chung là bùn vãi
Cứ nộp đi, k sao đâu, k việc gì phải xoắn, tự làm mất cơ hội của mình các bẹn ợ:D

Chờ tin MB Tiền Giang bị tạch rồi nộp hóng tiếp thôi, mà chả biết nhân hồ sơ nữa không....?:-w

lớp mình cũng có hơn 10 bạn nộp vị trí này, mình nghe bảo làm cái này hay phết phải ko :D
Tớ chọn cái này vì tớ thích phân tích vs đầu tư
Thực ra là thích làm FOREX TRADER nhưng có cái này cũng gần gần vs phân tích nên bon chen phát :D
Tớ sợ làm Quan hệ khách hàng lắm, bị áp lực doanh số đến phát sợ

Vừa nộp xong, Đọc mấy cái yêu cầu mà buồn cười:), nữ trên mét 6, có 1 năm kinh nghiệm tại NH:D. Nam thì ưu tiên hơn rồi, Đi thi sơ loại chắc bắt cởi dép để đo chiều cao thôi. Ko đạt thì khỏi thi:))

Không biết MB tính kinh doanh thêm mảng người mẫu hay sao mà đòi chiều cao cao thế, chắc dạo này kinh doanh ngân hàng khó khăn quá đó mà!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên