MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

có ai gửi mail mà ko có mail trả lời tự động ko? Lúc sáng mình gửi thì có mail báo hòm thư đầy. Bây giờ gửi thì bặt vô âm tín

Mình gửi mail nhưng ko đc xác nhận lại như mọi lần của MB, có bạn nào gặp phải trường hợp này ko?

Mình cũng ko nhận dc thư xác nhận, gửi hồi lúc 2pm vậy là mb có nhận dc mail của mình hok trời

mình học hệ liên thông của ĐH Kinh tế quốc dân, nộp có được ko nhỉ,lớp mình nữ toàn bạn cao trên 1m6, nam toàn cao trên 1m7, lên face lớp thông báo để các bạn nộp xem sao :D

Mình cũng vừa gửi nhưng chưa nhận được Email reply của MB. Hy vọng là không gặp sự cố gì :)

Lúc cao nhất là sao bạn? giờ bạn ngắn đi rồi à?:-o:-o
Tớ dư chiều cao mà lại bằng TB-Khá :-s:-s

He, có cái j là tuyệt đối đâu chứ bạn, cái thước còn đang bị giãn nở huống chi là con ng.
Mà mình cũng được biết là mới sáng ra, sau 1 đêm ngủ nghỉ thoải mái, các mô sụn xương được giãn ở mức tối đa, khiên con ng ta cao nhất lúc đó. Sau một ngày vận động, các sụn khớp bị nén lại, cơ thể mình có thể bị thấp xuống 1-2cm đấy.
Ko tin mai thử xem đi :d

Ơ các bác hoành tráng nhỉ? em ngắm mãi mà chả thấy đáp ứng được tiêu chuẩn nào cả. hờ hờ

He, có cái j là tuyệt đối đâu chứ bạn, cái thước còn đang bị giãn nở huống chi là con ng.
Mà mình cũng được biết là mới sáng ra, sau 1 đêm ngủ nghỉ thoải mái, các mô sụn xương được giãn ở mức tối đa, khiên con ng ta cao nhất lúc đó. Sau một ngày vận động, các sụn khớp bị nén lại, cơ thể mình có thể bị thấp xuống 1-2cm đấy.
Ko tin mai thử xem đi :d
ko tin :D !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

MÌNH CŨNG GỬI RỒI NHƯNG BẶT VÔ ÂM TÍN, chỉ có mail báo đã gửi thôi, hóng vậy

Mọi người gửi mail hồ sơ thấy có mail phản hồi về k? mình gửi mà chả thấy mail phản hồi về j cả :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên