MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Mình vừa gửi xong, đã nhận được mail reply, hy vọng, hy vọng và hy vọng!!! :)

@all: Mình đã cập nhật đầy đủ Mã khu vực của các Chi nhánh vào topic. Đã có đầy đủ thông tin để các bạn nộp hồ sơ:)

Một điều các bạn cần hết sức lưu ý là ngoài việc chọn vị trí phù hợp với sở thích, khả năng & yêu cầu công việc thì việc điền CHIỀU CAO vào CV cũng cần phải hết sức cẩn thận. Một yếu tố "nhỏ" như vậy thôi cũng có thể khiến công sức điền CV & những chờ đợi, hy vọng của các bạn trở nên vô nghĩa. Vì MB lọc hồ sơ bằng phần mềm nên sẽ tự động loại những ứng viên không đạt yêu cầu về chiều cao. Do đó, các bạn cần điền chiều cao tối thiểu bằng chiều cao trong yêu cầu công việc.

Ngoài ra, khi gửi CV mà thấy report sau:

tức là hòm mail của bộ phận tuyển dụng đã đầy, các bạn nên gửi lại vào thời gian khác, thường là đầu giờ sáng hoặc đầu giờ chiều mỗi ngày.

Chúc tất cả các bạn may mắn!

Hôm qua t gửi 1 CV rồi, giờ muốn nộp thêm vị trí khác nữa có được k c? hix, t sợ bị cho vào black list mất :(, cái tội spam mail.

Những chỗ nào k điền thì mình để trống nhỉ? Hay có cần phải ghi j vào đấy k nhỉ ?

Các bạn ơi, không biết nộp hồ sơ bên chi nhánh thì có được nộp bên hội sở nữa không nhỉ?

Nếu vậy, tới lúc qua vòng thi viết, PV và đo chiều cao lại nó loại thì đau nhỉ?
@all: Mình đã cập nhật đầy đủ Mã khu vực của các Chi nhánh vào topic. Đã có đầy đủ thông tin để các bạn nộp hồ sơ:)

Một điều các bạn cần hết sức lưu ý là ngoài việc chọn vị trí phù hợp với sở thích, khả năng & yêu cầu công việc thì việc điền CHIỀU CAO vào CV cũng cần phải hết sức cẩn thận. Một yếu tố "nhỏ" như vậy thôi cũng có thể khiến công sức điền CV & những chờ đợi, hy vọng của các bạn trở nên vô nghĩa. Vì MB lọc hồ sơ bằng phần mềm nên sẽ tự động loại những ứng viên không đạt yêu cầu về chiều cao. Do đó, các bạn cần điền chiều cao tối thiểu bằng chiều cao trong yêu cầu công việc.

Ngoài ra, khi gửi CV mà thấy report sau:

tức là hòm mail của bộ phận tuyển dụng đã đầy, các bạn nên gửi lại vào thời gian khác, thường là đầu giờ sáng hoặc đầu giờ chiều mỗi ngày.

Chúc tất cả các bạn may mắn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,567
Thành viên mới nhất
jeffmayw33win
Back