MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Tớ hỏi chút, chi nhánh tổ chức thi tuyển ở HN luôn hay tại chi nhánh hả các bạn? Thanks!

Tớ hỏi chút, chi nhánh tổ chức thi tuyển ở HN luôn hay tại chi nhánh hả các bạn? Thanks!
Lần này tuyển tập trung nhưng có nhiều CN ở xa HN, vì thế có thể sẽ tổ chức thi ở 3 cụm (Bắc, Trung, Nam) hoặc tổ chức thi ở các CN như đợt tuyển tập trung lần 2 năm ngoái (tớ đoán thế:p). Mà tớ nghiêng về phương án sau hơn;))

Nữ yêu cầu 1m60 + Loại giỏi ( hoặc 1 năm kinh nghiệm trong ngành tương đương) . Các bạn Nữ sinh ra đã là thiệt thòi hơn bạn Nam rùi mà còn... :(( Mình chưa đủ 1m6.....aaaaaaaaaaaaaaaaaaa

- - - Updated - - -

Mình cũng nghĩ là thi tại chi nhánh :)
Lần này tuyển tập trung nhưng có nhiều CN ở xa HN, vì thế có thể sẽ tổ chức thi ở 3 cụm (Bắc, Trung, Nam) hoặc tổ chức thi ở các CN như đợt tuyển tập trung lần 2 năm ngoái (tớ đoán thế:p). Mà tớ nghiêng về phương án sau hơn;))

Yêu cầu bằng khá lun. Vậy thua rồi. Chiều cao dư thừa mà bằng cấp thì lại thiếu.haizzzzzz

@all: Mình đã cập nhật đầy đủ Mã khu vực của các Chi nhánh vào topic. Đã có đầy đủ thông tin để các bạn nộp hồ sơ:)

Một điều các bạn cần hết sức lưu ý là ngoài việc chọn vị trí phù hợp với sở thích, khả năng & yêu cầu công việc thì việc điền CHIỀU CAO vào CV cũng cần phải hết sức cẩn thận. Một yếu tố "nhỏ" như vậy thôi cũng có thể khiến công sức điền CV & những chờ đợi, hy vọng của các bạn trở nên vô nghĩa. Vì MB lọc hồ sơ bằng phần mềm nên sẽ tự động loại những ứng viên không đạt yêu cầu về chiều cao. Do đó, các bạn cần điền chiều cao tối thiểu bằng chiều cao trong yêu cầu công việc.

Ngoài ra, khi gửi CV mà thấy report sau:

Delivery has failed to these recipients or groups:

hr.contact@mbbank.com.vn
The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Please try resending this message later, or contact the recipient directly.
tức là hòm mail của bộ phận tuyển dụng đã đầy, các bạn nên gửi lại vào thời gian khác, thường là đầu giờ sáng hoặc đầu giờ chiều mỗi ngày.

Chúc tất cả các bạn may mắn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,561
Thành viên mới nhất
movemyhome
Back