MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Có ai được thông báo đi sơ tuyển CVQHKH SME ở HN chưa nhỉ, mình được hẹn 14h ngày 15/4 tại Hội trường Tầng 11 – tòa nhà Hội sở, Số 3 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình chắc tạch rùi, hic. nhưng mà 15/4 chứ sao lại 15/2 thế. mail hả hạn

Hi các bạn!
Xin lỗi vì chen ngang toppic một tý nhé, mình đang có ý định bán xe liberty nhập khẩu chuyển sang đi xe đạp điện cho đỡ nặng, biển 5 số, màu be, mình mới đi được khoảng 19.000 km. Bác nào có nhu cầu pm lại cho mình nhé.
Có bác bào nộp vị trí thẩm định được gọi thì báo cả nhà nhé, mình nộp vị trí này mà không biết có qua được vòng hso ko nữa. Ôi! MB niềm hy vọng của tôi.

Có ai được thông báo đi sơ tuyển CVQHKH SME ở HN chưa nhỉ, mình được hẹn 14h ngày 15/2 tại Hội trường Tầng 11 – tòa nhà Hội sở, Số 3 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội.
Bạn ơi, họ gửi mail,tin nhắn dt hay là gọi trực tiếp hả bạn?

Có ai được thông báo đi sơ tuyển CVQHKH SME ở HN chưa nhỉ, mình được hẹn 14h ngày 15/2 tại Hội trường Tầng 11 – tòa nhà Hội sở, Số 3 Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội.

Ngày 15/2 là ngày nào ý c >.<. nếu là 15/4 thù sơ tuyển và thi nghiệp vụ luôn à

=)), thấy mọi người đang hồi hộp,sốt sình sịch chờ đợi thông báo đi thi, t đùa đấy, chưa có thông tin đâu. Ít nhất cũng phải qua ngày 14/4 mới có thông tin !

vãi cả đùa @@

mình vừa hỏi con bạn làm ở hội sở, nó kêu chưa có ds,đọc thấy ông này được kêu đi 15/4, đang định đập máy tính 1 phát =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên