MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Mình apply vị trí SME-Hà Nội, đến giờ chưa thấy động tĩnh gì. :(( lo quá, please cho tui 1 cơ hội đi mà. Có bạn nào SME-HN được gọi phỏng vấn chưa???

Mọi người được gọi bằng số nào thế!!! hôm trươc có mấy số lạ gọi mình nhưng mình hok nghe máy, đang lo quá!

MÌnh cũng đăng ký ở Hưng Yên này. Chưa thấy thông tin gì cả:(
tình hình mọi người nhận được mail rồi đi phỏng vấn thế nào rồi ak? Mình nộp hôm 1/4 nhưng ko thấy mail hồi đáp lại. Mình thì đủ các tiêu chí của NH đưa ra nhưng mỗi cái là mới có bằng cao đẳng và thi tuyển vị trí GDV - Hưng Yên. Ko biết mảy may có cơ hội ko nhỉ :(

T cũng đăng ký SME-HN nhưng chưa thấy thông tin gì cả. Vừa nãy trên diễn đàn thấy có bạn bảo được gọi đi pv rùi...hoang mang quá

Mấy cái đó thì mình ko đáng lo ngại.. Thế chỉ mong là có được cái mail gọi đi sơ tuyển thôi. Thế là có cơ hội rồi

Cho m hỏi tí!
MB có "kì thị" với người đã có gia điinhg và bằng liên thông ko nhỉ.
m nộp hso TVS - CN Nghệ An, bằng liên thông HV Tài chính. Ko biết có qua ko?

tình hình mọi người nhận được mail rồi đi phỏng vấn thế nào rồi ak? Mình nộp hôm 1/4 nhưng ko thấy mail hồi đáp lại. Mình thì đủ các tiêu chí của NH đưa ra nhưng mỗi cái là mới có bằng cao đẳng và thi tuyển vị trí GDV - Hưng Yên. Ko biết mảy may có cơ hội ko nhỉ :(

mình cũng gửi CV lần đầu hôm 28/3 nhưng không thấy mail reply, mấy hôm sau gửi lại thì lại có phản hồi từ MB. không biết của bạn thì thế nào

Mình app vt GDV ở Ninh Bình, mà đến h vẫn chưa có sms pv sơ loại, có ai ở NB đc gọi đi pv chưa nhỉ. Với lại, thi ở HN hay ở chi nhánh m app hả mọi ng ơi

Bạn ơi mình cũng đăng ký ở Ninh Binh vị trí quan hệ khách hàng, bạn mà được gọi ới mình cái nha, sốt ruột quá ko biết có bị out từ vòng hồ sơ ko mà thấy nhiều bạn đã được gọi rồi, hix để biết lối mà còn ôn thi chứ, ko ôn hêt hơi lại bị loại thì bùn
số tớ đây 0934560816

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back