BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

chuẩn rồi , anh trai em cũng nói vậy
bác @anhtuan5689 đã quyết định ở SCB hay BIDV chưa?
các ubers có cơ hội gặp @lovezuloveme huyền thoại ở vũng tàu rồi đó :)
hic hic, thấy cái topic này lên topic làm em cũng giật mình :)
Pé Phương đừng vội sắm áo tắm sớm nhé vì ko phải ai mới vào BIDV cũng dc đi đào tạo tập trung liền đâu nhé! Nó phụ thuộc vào tình hình cân đối nhân sự-việc làm và nhiều thứ khác của mỗi Chi nhánh tại thời điểm đó.

Tình hình là miền Bắc đào tạo trước, từ 1 đến 12,13 gì đó t ko nhớ rõ nữa. Miền Nam thì từ 6 đến 17. Hok bít xong tháng này có wa ko mà đi đào tạo nữa ko biết :(
P/s: hum nay có KH bí mật vô phòng mình :(

Tình hình là miền Bắc đào tạo trước, từ 1 đến 12,13 gì đó t ko nhớ rõ nữa. Miền Nam thì từ 6 đến 17. Hok bít xong tháng này có wa ko mà đi đào tạo nữa ko biết :(
P/s: nay có KH bí mật vô phòng mình :(

KH bí mật họ chỉ chụp hình lại rồi gửi mail cho giám đốc chi nhánh thôi, đừng lo. Chỉ khi nào sai phạmnặng mới bị nêu tên trc toàn hệ thống, cũng có 1 số trường hợp quá nặng thì HO buộc chấm dứt hợp đồng lao động.

P/s: hum nay có KH bí mật vô phòng mình :(

Quên nữa là sau khi gửi mail cho giám đốc thì bác ý xử lý thế nào là tùy. HO ko can thiệp. À mà khách hàng bí mật mà em biết dc là giỏi rồi đấy mà người đó cũng hơi bị dở chưa phải cao thủ, chú cao thủ là ko ai biết dc luôn.

việc đi đào tạo hay không là do chính sách nhân sự ở chi nhánh nữa.
Chưa biết có đc đi hay không
Mà ngại lắm cơ, mình mới sinh năm 92 à :3 các bạn đừng trêu tội nghiệp :3
hy vọng được đi đào tạo, để ăn chơi với lại vững cái ghế :D

việc đi đào tạo hay không là do chính sách nhân sự ở chi nhánh nữa.
Chưa biết có đc đi hay không
Mà ngại lắm cơ, mình mới sinh năm 92 à :3 các bạn đừng trêu tội nghiệp :3
hy vọng được đi đào tạo, để ăn chơi với lại vững cái ghế :D
hâm à?

Quên nữa là sau khi gửi mail cho giám đốc thì bác ý xử lý thế nào là tùy. HO ko can thiệp. À mà khách hàng bí mật mà em biết dc là giỏi rồi đấy mà người đó cũng hơi bị dở chưa phải cao thủ, chú cao thủ là ko ai biết dc luôn.
Hehe, ko có ngồi hỏi ở bàn e. Mà mấy chị ở cq e cũng toàn cao thủ mà, hỏi vài câu là là mấy ac biết liền à :D

ở chi nhánh mình khi nào vào chính thức mới đựơc đi học cơ các bạn ạ!

nghe anh @hwangle nói là chưa thấy ai đào tạo thử việc xong mà bị đuổi việc/hoặc không ký hợp đồng chính thức cả :) trừ phi tự buông. BIDV tuyển nhân sự rất vất vả và tốn kém công tác tổ chức thi, không lẽ tuyển xong lại cho out?
Nhưng mùa tuyển 2014 này có quá nhiều cái đặc biệt, biết đâu @lovezuloveme sẽ là người đầu tiên tạo tiền lệ ra đi sau 2 tháng thử việc :)
Dĩ nhiên chẳng có ai mất công tuyển mình vào, đào tạo mình xong rồi cho mình out cả. có thì mình tự xin nghĩ thoy
p/s bạn này có vẻ ác cảm với bạn loveuloveme thế nhè.heheh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back