BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

view-10723539928210408882_1020515364010.jpg]
Mình có người bạn share
view-10723539928210408882_1020515364010.jpg]
thông tin BIDV CN Quảng Bình đang tuyển dụng, up lên cho bạn nào cần

Thằng điên :)) nói j nghe ngu ngu.

Khoái em lovezuloveme hơn, hơi trẻ trâu nhưng thôg minh hài hước hehe.

Được thích thì đây nói thẳng nhé,
Thứ nhất vui lòng lục lại comment đi nhé, tôi chưa bao giờ nói làm QHKH có comment tôi còn nói rõ là tôi chả làm quái gì liên quan đến tín dụng. Đọc không kỹ còn nói nhiều. Chả ai lừa ai cả, tôi nộp vào BIDV vị trí nghiệp vụ tín dụng, sau đó họ phân đi đâu tuỳ họ, tôi đã nói vấn đề này thì phải.
Còn về mớ kiến thức học ở trường lớp: nếu muốn có thể vô các lớp cao học mà hỏi xem họ cảm thấy nào về các kiến thức đã học, đặc biệt là ở bậc cao học. 4 từ thôi: thất vọng tràn trề.
À ngoài ra hồi đó đi học, tôi cực kỳ ghét các môn của khoa Tài chính, điểm các môn của khoa TC của tôi chả cao mấy nhưng điểm các môn khác (ngoài khoa Tài chính, đăc biệt là khoa Ngân hàng) đủ cao để ra trường với bằng giỏi đấy nhé. Còn khi đi thi BIDV, bài toán lớn phân tích tài chính tôi chỉ làm theo suy nghĩ của mình, chả có phân tích cao siêu cho lắm, (làm có nửa trang giấy, ngắn đến mức mà giám thị coi thi còn kinh ngạc cơ) nhưng cũng đậu đấy, mấy tên lắm chữ phân tích cho lắm vào rồi rớt cũng vậy thôi. Người ta nói hay không bằng hên mà.
Cho nên lắm chữ thì cứ việc thể hiện vô đến thực tế nó sẽ khác hẳn.
P/s 1: Sau mấy năm đi, vì tính chất công việc thường xuyên phải nhận chỉ trích từ các phòng ban khác nên tôi quen rồi thích chửi thì cứ chửi. Hằng ngày tôi đứng giữa các sếp cũng đủ mệt rồi chả cần quan tâm đến việc người khác nghĩ gì về mình. ai thích khinh thì cứ khinh nhé. Khi nào được như tôi thì hãy nói gì thì nói.
P/s 2: Ai thấy những comment của tôi từ trước đến giờ có ích thì cứ việc pm, tôi sẽ giải đáp thắc mắc cho bạn còn ai ko thích thì cứ lượn đi chỗ khác nhé.

Chưa biết ai ngu hơn ai đâu nhá. Trình độ cỡ nào mà chửi người khác vậy.
Thông minh hài huớc hay không thì cả cái diễn đàn này là câu trả lời rồi. Chả ai thông minh hài hước mà bị ghét cả.

:D topic này quy tụ nhiều Xmen quá.
:D cần phải hiểu cá tính là nét riêng của mỗi người, ai cũng có cá tính vì chẳng ai giống ai cả. Nhưng đừng xem việc hỗn hào và không tôn trọng hay ít ra là không tỏ ra tôn trọng người khác là cá tính của mình. :D Người đời không phải là thánh nhân, bạn vỗ vào bên má trái của thánh nhân thì họ sẽ đưa luôn má phải cho bạn tát, nhưng với người đời, họ sẽ cho bạn một đấm vào mặt.
:D

Sao bạn nói chuyện khó nghe quá, không phải chuyện của mình mà cũng nhiều chuyện bay vào là biết rồi đó!!!
Nếu đã đọc thì đọc lại hết tất cả các pages nhé!!! Không hiểu đầu đuôi mà phán như thánh...

Ko ngờ nổi lovezuloveme lại là gái =))) thôi em đạp cái thèng hwangle đi, đàn ôg đàn ang j mà đi bắt nạt em bé từ đầu đến cuối topic =)))) đợi anh chuyển việc vào Nam đi tìm em nhá =))))) yêu quá cơ <3 <3 hí hí

Hehe xin lỗi các bạn vì hqua nói năng linh tinh ạ :D :D em trẻ trâu còn phải học các bác nhiều, sau này sẽ nói lịch sự hơn ạ haha, nhưg mà yêu em lovezuloveme quá điiiiiiiii

có thông báo trên web trung ương rồi nha các bạn
Đào tạo từ 1/10 đến 17/10 ở Vũng Tàu và Đồ Sơn
Các members mới được gặp nhau rồi đó
@sukaki, @anhtuan5689 , @happy_Feet, @nguyenthihuong248, @saibersen , @quypham88, @hoainhon_binhdinh , @vinhphan, @conchuonchuon , @kisibongdem2050 , @Phan Huu Tri , @duongthuydung, :D, @huyho2004 , @Bang_Tam , @sky_lnlove, @regulusvu, @sunflower257, @cuteo_cuti

Đợt năm 2013 là đào tạo ở Sài Gòn và Hà Nội, đúng là mùa tuyển năm 2014 có khác, sôi động hẳn, mọi người có cơ hội gặp nhau rồi :)

@happy_Feet ơi, sắp được gặp @lovezuloveme rồi kìa :)
Cho mình 1 suất với, mình cũng lọt vào đợt này nhé:) hihi

Đã ai biết thông tin gì thời gian, địa điểm về học lớp cán bộ mới chưa?
Đã ai được chi nhánh đăng ký danh sách học chưa?
Mong các bạn trao đổi ý kiến ah. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch
Back