BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Các anh chị cho em hỏi là trong phần ưu tiên xét tuyển thì có đề cập đến thứ nhất là được bằng xuất sắc, thứ hai là : Sinh viên đạt giải trong các kỳ thi cấp quốc gia, quốc tế về chuyên ngành học tập, nghiên cứu phù hợp với yêu cầu công việc tại vị trí dự tuyển. Vậy nếu mà được giải NCKH cấp Bộ thì được ưu tiên như thế nào ạ.
Em cám ơn ạ.

Chúc mừng những bạn đã đổ BIDV, những bạn vừa thi có thể tổng hợp lại đề cho thế hệ sau tham khảo không

Các anh chị cho em hỏi là trong phần ưu tiên xét tuyển thì có đề cập đến thứ nhất là được bằng xuất sắc, thứ hai là : Sinh viên đạt giải trong các kỳ thi cấp quốc gia, quốc tế về chuyên ngành học tập, nghiên cứu phù hợp với yêu cầu công việc tại vị trí dự tuyển. Vậy nếu mà được giải NCKH cấp Bộ thì được ưu tiên như thế nào ạ.
Em cám ơn ạ.
Ưu tiên là được miễn thi viết, dc vào thẳng phỏng vấn, nhưng nói thực là lợi thế lại thành bất lợi vì các bạn đc đặc cách mất một lần tự ôn kiến thức, hơn 20 đc đặc cách có vài 3 ng đỗ thôi em ạ, nc là ko nói lên đc gì nhiều, mà những ng thi viết r họ biết mình kém hơn nên quyết tâm cao hơn:))

Chịu khó đọc lại đi bạn trẻ, ăn sẵn quá, tầm 70 pages gần nhất là có vô số đề phỏng vấn cùng kinh nghiệm trả lời, lớn r tự thân vận động nhé
Mình đã đọc rồi bạn nhé, các câu hỏi còn ít quá và tương đối rời rạc, thêm nữa là mình hỏi chủ yếu đề thi viết, tổng hợp lại để đầy đủ hơn và cũng dễ theo dõi hơn. Thân.

Nếu bạn trượt xin đừng đổ lỗi cho COCC. Hãy hỏi bản thân tại sao những người ko có mối quan hệ vẫn đậu. Tiên trách kỷ hậu trách nhân. chúc các bạn thành công

mấy hum mất mạng ko cmt dc, nhưng đúng là nhục như con trùng trục, dính đúng phốt cocc chứ thật sự mình ko nghĩ là cn chỗ mình lại tuyển cả bạn bụng to cỡ vài tháng , làm gì thì làm chứ làm thế này thì thô ko đỡ đc. chẳng nhẽ vào làm vài tháng lại cho nghỉ đẻ =))))

P/S: mình ko chém gió nhé b nào đi pv hum đấy và mấy b ngồi nc vs mình đều bit cả
thiệt đúng là Thuốc đắng dã tật, sự thật đắng l***

Đọc mấy page trước có bác bảo bên nhân sự yêu cầu bổ sung cả Học bạ cấp 3 mà em lại mất học bạ cấp 3 rồi, còn mỗi bằng TN thôi chẳng biết có sao k :(

Cùng địa bàn mà, chắc sau này cũng có khả năng gặp nhau trong các hội thi khu vực. Chỉ là ko biết mặt nhau thôi. Hehe
"hữu duyên thiên lý năng tương ngộ",e nghĩ có duyên thì nhất định sẽ gặp và nhận ra là ng quen anh ạ:)),mà a tên là Lê Hoàng ạ?biết để nếu gặp thì e còn kêu anh Hoàng ạ,e gunnerlove đây :v

Các bạn cho mình hỏi là bên Nhân sự họ yêu cầu nộp bản Sơ Yếu Lý Lịch có xác nhận của Cơ quan Phường là mình đã khai đúng những gì trong SYLL. Trong khi hôm trước khi PV mình nộp bản SYLL xác nhận là đã khai trước mặt Phường thui. Haiz. Chắc ý chị í bảo là Phường phải xác nhận mình đã thật sự có làm việc cho ngân hàng X, Y ,Z... phải ko các bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên