BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mình thấy các bạn cứ trách những người có quan hệ rồi vào ngân hàng dễ dàng. Thật ra các bạn k đe ý là: ngân hàng họ tuyển thực chất là tuyển các mối quan hệ của bạn. Bạn bảo bạn có kiến thức tốt, nhưng qhkh ngoài tốt ra phải hài hoà nhiều mặt.

Chúc mừng các bạn đậu vaò BIdv. Mình trượt nhưng cũng hiểu. 2 đứa con e, điểm thấp nhất đc vào. Đi thi để còn hi vọng mà thất vọng.

Đắng lòng nam thanh niên điểm thi viết cao nhất, cách biệt đứa thứ 2 gần chục điểm, hơn đứa cuối cùng gần 20 điểm mà vẫn out nhường cơ hội duy nhất lại cho bạn xếp chót danh sách thi viết. Chỉ trách mình phỏng vấn quá tệ, khả năng xử lý tình huống quá kém :(. Bỏ mất 1 cơ hội quá tốt.
P/s: Nhưng sao lại tạt ngang qua mấy chi nhánh không thấy dán kết quả vòng phỏng vấn nhỉ.

Chuc mung nhung ban da dau nhe.ko bao gio co dan diem pv dau ma cac ban di xem.cac ban diem viet cao,ma pv k tot thi dung co trach nay no lam j.neu nhu cac ban tra loi tot thi da co 1 co hoi cho cac ban roi.vi moi chi nhanh deu co nguoi cua HO ve giam sat.neu ban pv tot ho cho ban truot thi k dc dau.chuc moi ng se chon cho m 1 huong di moi.

Có bạn nào ở chi nhánh Hòa Bình nhận dc mail hay điện thoại chưa ạ, mình thấy tên nhưng chưa nhận dc thông báo gì cả

P/s: thím @duytung_92_pro cho @lovezuloveme mượn cái mo cau đeo vào mặt :D, em lại tạch BIDV nữa rồi thím ạ.
Không có mà cho mươn đâu nhé, mình dùng rồi =))
Chi nhánh lấy 2, mình đứng thứ 3 =))

Đặc cách trượt nhều thía : )))))))) hình như chỉ có 1 người đỗ : D

Thường mấy bạn được đặc cách rất dễ rớt vì ko có điểm thi viết kéo lại. Nếu bạn pv kém tí nhưng điểm thi viết cao nhiều khi còn kéo được còn nếu đặc cách thì điểm pv quyết định tất cả.

Đắng lòng nam thanh niên điểm thi viết cao nhất, cách biệt đứa thứ 2 gần chục điểm, hơn đứa cuối cùng gần 20 điểm mà vẫn out nhường cơ hội duy nhất lại cho bạn xếp chót danh sách thi viết. Chỉ trách mình phỏng vấn quá tệ, khả năng xử lý tình huống quá kém :(. Bỏ mất 1 cơ hội quá tốt.
P/s: Nhưng sao lại tạt ngang qua mấy chi nhánh không thấy dán kết quả vòng phỏng vấn nhỉ.

Có 1 thực tế rằng một khi đã lọt vào mắt xanh của hội đồng phỏng vấn thì dù điểm thi viết thấp nhất cũng có thể đậu vì hội động quyết định điểm ở vòng phỏng vấn mà. Và đương nhiên là có chiều ngược lại, điểm thi viết cao nhất nhưng hội đồng đã ko ưng thì cỡ nào cũng rớt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên