BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

trùi ui, gặp mình là mình coi luôn để kết thúc đau khổ sớm mà tìm cơ hội khác. :D
Bạn ơi, coi dùm thử tình hình chi nhánh bạn thi cử thế nào vậy?
minh tim co hoi khac roi ban, thang 7 nay la minh di lam ke toan dn roi ban, giac mo tro thanh banker ko thanh thi lam doi tac cua bank vay. Tinh hinh o chi nhanh minh thi ko the so vs chi nhanh cua ban dc roi.

giật cả mình, mail 2013, thằng bé đọc xong tim đau rã rời, nhảy vào mail, trang chủ check liên tọi :(((((

sao bạn giống mình thế, Tháng 7 cũng đi làm kế toán cho doanh nghiệp rồi :)

Mình thật sự không chờ nổi đâu, chờ MB tháng 3 và tháng 4, chờ BIDV tháng 5 và tháng 6 đối với mình chính là đỉnh cao của sự chờ đợi rồi :) Giờ mà bảo mình nộp ngân hàng trong năm nay và ngồi chờ nữa là điều sẽ không bao giờ xảy ra :)

Mình ứng vào khối quản lý khách hàng-đây là lĩnh vực rủi ro cao nhất, không đủ chỉ tiêu sớm muộn gì cũng out, nên không đậu cũng buồn nhưng đậu rồi sẽ là lo lắng. :)

Nhưng cứ hy vọng, :)
Minh nghi buoc khoi diem dau tien cho sinh vien moi ra truong la lam doanh nghiep do ban, lam doanh nghiep minh hoc hoi nhieu dieu va co kinh nghiem ban a, sao ban ko thi tuyen vao may cong ty da quoc gia ma lam ay, lam QHKH cua NH giup minh co nhieu moi quan he, hieu nhieu ve linh vuc sau nay de tu lap mo cong ty rieng. Chuc ban thanh cong tren con duong ban lua chon :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên