BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

là sao hả bạn? tại mấy lần trước mình gửi đều có mail xác nhận hết mà chì vì chưa có file ảnh đưa vào nên mình rút hồ sơ nộp lại. Nhưng lần này gửi thì không có mail xác nhận nữa....Mai mình có nên gửi lại không nhỉ.
hôm mồng 10 mình có gửi CV nhưng k có mail xác nhận nên gửi lại nà. Hôm nay gửi lại mới thấy mail xác nhận. Nếu mà bạn rút hồ sơ ra rồi mà chưa có mail xác nhận thì chắc là nên gửi lại

Mọi người ơi, cho mình hỏi chút, mình là sinh viên năm cuối sắp ra trường, mình chưa có bằng TOEIC (chưa thi). Thì có đủ điều kiện để ứng tuyển đợt này ko vậy mọi người.
Cảm ơn mọi người nhiều !

hôm mồng 10 mình có gửi CV nhưng k có mail xác nhận nên gửi lại nà. Hôm nay gửi lại mới thấy mail xác nhận. Nếu mà bạn rút hồ sơ ra rồi mà chưa có mail xác nhận thì chắc là nên gửi lại
Đằng ấy ơi...Mình nhận được mail mà không phải của cái hồ sơ mình gửi cuối cùng,...huhu. Tại mình gửi lại nhiều lần trong khoảng thời gian ngắn ak, mình thấy không có mail nên rút hồ sơ nộp lai...Kết quả là giờ cái mail mình chờ vẫn chưa đến, sao giờ...

Đằng ấy ơi...Mình nhận được mail mà không phải của cái hồ sơ mình gửi cuối cùng,...huhu. Tại mình gửi lại nhiều lần trong khoảng thời gian ngắn ak, mình thấy không có mail nên rút hồ sơ nộp lai...Kết quả là giờ cái mail mình chờ vẫn chưa đến, sao giờ...
C rút hết ra, tạo cái mail mới rồi apply lại xem sao :D

Dùng mail khác đăng nhập và tạo lại hồ sơ (Tránh trường hợp làm sai ở đâu rồi lại phải rút hồ sơ nhé). Sau đó apply lại xem, tớ tin là có mail xác nhận thôi mà.

Lần sau những cái này cậu phải tạo sẵn từ hôm trước đi, sau đó kiểm tra đi kiểm tra lại thật kỹ. Tớ thấy nộp rồi kỵ nhất là rút ra :D

ukm. Cái khoản doanh số tớ cũng sợ lắm nhưng còn trẻ mà cứ cố gắng hết sức vì ước mơ thui. hi:p
Một quan điểm hết sức ấu trĩ, làm ở ngân hàng hầu hết các bộ phận đều có chỉ tiêu. Có những chi nhánh đến cả nhân viên văn thư cũng giao chỉ tiêu nữa.

Một quan điểm hết sức ấu trĩ, làm ở ngân hàng hầu hết các bộ phận đều có chỉ tiêu. Có những chi nhánh đến cả nhân viên văn thư cũng giao chỉ tiêu nữa.
anh ơi, cho em hỏi, em gửi mà không nhận được mail của BIDV, giờ em tạo TK khác rồi làm lại hồ sơ gửi có sao không anh?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,588
Thành viên mới nhất
coalchambermerc
Back
Bên trên