BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Giúp mình với các bạn ơi,cho mình hỏi nộp hồ sơ là điền đầy đủ thông tin yêu cầu trên trang của BIDV đúng k mọi người??? k nộp qua mail như các NH khác à???

Chết mình bỏ qua cái mục thư giới thiệu luôn có sao hơm mấy bạn?

Các bạn chú ý nhé, nếu thông tin của mình không khớp với thực tế, BIDV yêu cầu rút hồ sơ ra rồi nộp lại trước ngày mai 16/5/2014 nhé. Nếu khai báo không chính xác có thể ảnh hưởng nhiều đấy.
Chúc các bạn thành công!

Mình tạo hồ sơ xong rồi nhưng phát hiện sai một thông tin nên rút hs rồi tạo lại cái mới lun. Không biết có bị tính là nộp 2 lần không mọi người. Lo quá

Hix, trước khi nộp đọc cmt của các bạn mà hốt quá, lỗi linh tinh hết cả lên làm mình ấn nút nào run tay lúc đó nhưng mà may quá, mình nộp trót lọt k có vấn đề j cả, mình dùng Chrome nhé và vừa nộp tối 14. Có mail xác nhận luôn. Hy vọng là qua vòng hồ sơ ;)

Thấy đa số các bạn bị lỗi do FIRE FOX, tốt nhất dùng CHROME là chắc ăn nhất

Hix, trước khi nộp đọc cmt của các bạn mà hốt quá, lỗi linh tinh hết cả lên làm mình ấn nút nào run tay lúc đó nhưng mà may quá, mình nộp trót lọt k có vấn đề j cả, mình dùng Chrome nhé và vừa nộp tối 14. Có mail xác nhận luôn. Hy vọng là qua vòng hồ sơ ;)

Ui, sao mình ko thấy có mail xác nhận nhỉ? hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back