BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Ai kí tên được vào cái CV giải đáp cho t cái. Vô click quản lý xem hồ sơ thấy ở dưới có chỗ để điền ngày tháng với chữ kí. Hay là cứ để trống đấy, không phải điền hả các bạn

ad ơi, e nộp mà mạng thông báo bận, upload liên tục không được, h tạo lại thấy có tổng cộng gồm 4 bộ hồ sơ, có bị sao ko nhỉ :((((((((((((((((((((((((((

bạn nén lại chưa..nén rồi mà vẫn cao thế thì lên mạng tải phần mềm nén ảnh ý..giảm tới mấy chục % dung lượng liền trong khi chất lượng ảnh giảm k đáng kể :D ảnh scan nên dung lượng cao lắm :D

Mình đọc trên báo Tuổi trẻ thấy mục hồ sơ, họ cho scan mấy cái bản photo của các văn bằng, chứng chỉ để nộp luôn mà bạn, đâu cần scan bản chính. Với lại bạn để ý dòng yêu cầu như vầy nè:

1. Yêu cầu đối với hồ sơ dự tuyển:

- File scan các văn bằng, chứng chỉ (không cần chứng thực):
+ Bằng tốt nghiệp Thạc sỹ/Đại học/Cao đẳng hoặc giấy chứng nhận tốt nghiệp (nếu có, đối với trường hợp sinh viên năm cuối đang chờ lấy bằng); bảng điểm các năm học có xác nhận của trường. Trường hợp thí sinh dự thi vị trí Chuyên viên nghiệp vụ, nếu sử dụng bằng Thạc sỹ hoặc bằng Đại học văn bằng 2 để đăng ký dự thi (sử dụng bằng cấp này khi khai báo tạo hồ sơ trên website tuyển dụng), thí sinh phải gửi kèm bổ sung thêm file scan bằng tốt nghiệp Đại học (đối với Thạc sỹ) hoặc bằng tốt nghiệp Đại học thứ nhất (đối với Đại học văn bằng 2).
+ Bản cam kết điểm TBC tốt nghiệp chính thức không thấp hơn điểm TBC đã khai báo trong hồ sơ dự tuyển (đối với sinh viên năm cuối đang chờ lấy bằng). Trường hợp thấp hơn thì kết quả thi tuyển của thí sinh sẽ bị hủy bỏ.
+ Bằng tốt nghiệp Phổ thông trung học; Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có).
+ Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học.
- File ảnh 4x6 của ứng viên.

bạn thấy mục dòng chữ " không cần chứng thực " hem. :)

Mình nghĩ họ cho scan mấy bản photo vì nếu scan bản gốc thì dung lượng sẽ nặng lắm, bản photo scan ra chỉ có trắng đen thi dung lượng nhẹ hơn nhiều.

Các bác ơi, cái file upload của em nó nặng hơn 3Mb. Làm sao để up file lên được đây ạ? Trong file đấy em cũng chỉ up bảng điểm, bằng với chứng chỉ thôi ạ.

Mình đọc trên báo Tuổi trẻ thấy mục hồ sơ, họ cho scan mấy cái bản photo của các văn bằng, chứng chỉ để nộp luôn mà bạn, đâu cần scan bản chính. Với lại bạn để ý dòng yêu cầu như vầy nè:

+ Bằng tốt nghiệp Thạc sỹ/Đại học/Cao đẳng hoặc giấy chứng nhận tốt nghiệp (nếu có, đối với trường hợp sinh viên năm cuối đang chờ lấy bằng); bảng điểm các năm học có xác nhận của trường. Trường hợp thí sinh dự thi vị trí Chuyên viên nghiệp vụ, nếu sử dụng bằng Thạc sỹ hoặc bằng Đại học văn bằng 2 để đăng ký dự thi (sử dụng bằng cấp này khi khai báo tạo hồ sơ trên website tuyển dụng), thí sinh phải gửi kèm bổ sung thêm file scan bằng tốt nghiệp Đại học (đối với Thạc sỹ) hoặc bằng tốt nghiệp Đại học thứ nhất (đối với Đại học văn bằng 2).
+ Bản cam kết điểm TBC tốt nghiệp chính thức không thấp hơn điểm TBC đã khai báo trong hồ sơ dự tuyển (đối với sinh viên năm cuối đang chờ lấy bằng). Trường hợp thấp hơn thì kết quả thi tuyển của thí sinh sẽ bị hủy bỏ.
+ Bằng tốt nghiệp Phổ thông trung học; Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có).

Mình nghĩ họ cho scan mấy bản photo vì nếu scan bản gốc thì dung lượng sẽ nặng lắm, bản photo scan ra chỉ có trắng đen thi dung lượng nhẹ hơn nhiều.

Bạn này công nhận gà về công nghệ thật!
Scan là một cách chụp lại hình ảnh của 1 vật mà ở đây là giấy tờ thì đen trắng hay màu thì ảnh hưởng gì đến dung lượng?
Hơn nữa, file scan nên là file giấy tờ gốc để tăng tính chính xác của giấy tờ nhé!

Bạn này công nhận gà về công nghệ thật!
Scan là một cách chụp lại hình ảnh của 1 vật mà ở đây là giấy tờ thì đen trắng hay màu thì ảnh hưởng gì đến dung lượng?
Hơn nữa, file scan nên là file giấy tờ gốc để tăng tính chính xác của giấy tờ nhé!

Không biết thì nên dựa cột ..and listening. Khi nào đi làm ngân hàng, hòm thư giới hạn mỗi lần nhận đc max 2mb, thì em cứ bảo người ta gửi file màu xem có nhận đc ko nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên