BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

mọi người ơi!! nén mãi mà vẫn 6 MB chẳng hiểu làm sao nữa... giúp t với
bạn chụp bằng máy hay sao mà tận 6MB liền, mình scan 1 cái tầm 200kb thôi :p
bạn mở ảnh bằng Microsoft office picture manager rồi resize (1024 x 768) xem sao, ko thì có bạn bầy cho cách up lên fb rồi down về đấy, dung lượng giảm đáng kể ^^
t thấy bạn @duytung_92_pro nói đúng đấy chứ @quocky

Cái thư giới thiệu có viết bằng Tiếng Anh được ko ạ, chứ viết tiếng việt chắc buồn cười lắm ạ.

Mình cũng nghĩ thế nhưng chả bao giờ viết thư giới thiệu tiếng Việt nên ko viết viết tn.

cách đơn giản là các bác nhờ mấy a học FPT làm giarm dung lượng cho :)

còn mình thì không viết được vào cái điểm trung bình. nó bị làm sao ấy. đánh dấu * mà chẳng đánh số vào được. Có bạn nào cũng bị như vậy ko?

mọi người ơi!! nén mãi mà vẫn 6 MB chẳng hiểu làm sao nữa... giúp t với
http://toithichhoc.blogspot.com/2014/05/nxpowerlite-desktop-6-full-viet-hoa.html
Bạn dung phần mềm này nè, nó nén tốt lắm đó. Tất cả các file bạn scan bạn chuyển qua word rồi chuyển thành file pdf. Sau đó sd phần mềm mình gửi nén lại. Còn file vẫn còn nặng thì làm thủ công từng file scan, dùng phần mềm nén từng file sau đó cho vào word, chuyển sang pdf, dùng phần mềm nén pdf lần nữa.

Không biết thì nên dựa cột ..and listening. Khi nào đi làm ngân hàng, hòm thư giới hạn mỗi lần nhận đc max 2mb, thì em cứ bảo người ta gửi file màu xem có nhận đc ko nhé.
Thời buổi này không thiếu gì phần mềm resize ảnh rất tiện lợi và nhanh chóng!
Vài click là ảnh vài MB chỉ còn vài trăm KB
Ảnh màu hay ảnh đen trắng nếu là file scan chả ảnh hưởng gì đến dung lượng cả, độ phân giải mặc định của file scan là yếu tố quyết định dung lượng!
Mình vẫn scan giấy tờ gốc, màu đầy đủ, resize cái là nộp thoải mái!
Gà thì nói là gà, có gì không đúng à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back