BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

có công văn trên web nội bộ rồi bạn ạ. Dự kiến 1/10 đến 17/10
Học 10 ngày đối với tín dụng( QLRR, QLKH, QTTD)
Phía bắc học ở Đồ SƠn, phía nam học ở Vũng tàu,
CHỉ có cán bộ ký chính thức mới được đi học nhé. ;)

P/s: anh @phamtuantu2811 sao tự nhiên up cái bài thuở xa xưa nào của banker hwangle lên vậy :D
Chắc chắn phía nam học ở Vũng Tàu ah. Chán nhỉ, Được học ở TP HCM thì sướng quá nhỉ :).
Sao mình ko đọc thấy ở web nội bộ nhỉ:)
P/s: sao bạn "Dạ Khúc" này lại để logo MB nhỉ, ko phải làm BIDV ak??????

Dạ Khúc yêu MB nhiều như lovezuloveme yêu BIDV đấy. :)
Anh @tuan2910 vô chính thức chưa?
Mà em thử việc 8 tháng tương đương với MB rồi anh ạ :) bên MB cũng 2 tháng thử việc+ 6 tháng học việc đó, không ngờ lovezuloveme cũng trải qua 8 tháng như vậy :(
Tất cả các b cùng vô đợt vs lzlm đều vậy hả? Hay chỉ mỗi lzlm thôi? :(. Tự nhiên cũng thấy lo ghê

hồi trước ngại Ngân hàng quân đội phải trải qua 2 tháng thử việc+ 6 tháng học việc

Ma giờ cũng dính chưởng 8 tháng lê thê như râu dê =(((

Người yêu cũ Bình Dương hồi đại học của lovezuloveme cũng làm ở Ngân hàng Quân Đội. Cũng trải qua 8 tháng thử thách ở MB. Hôm nay biết thêm tin 1 chị Phòng Quản lý rủi ro ở BIDV SỞ 2 có anh người yêu lại làm cùng chi nhánh MB với người yêu Bình Dương của mình.

Đúng là quá nhọ, tôi đã muốn quên Người, sao định mệnh ở BIDV cứ khiến tôi nhớ đến Người thế này, Bình Dương ơi..=((((((((((((

Hết 6 tháng thử thách là 22/3 rồi.
Hớ hớ, thế người tình SGD 2 đi đâu rồi? Sao lại nhớ tới ny cũ MB nữa? :D

QUOTE="lovezuloveme, post: 692928, member: 123555"]đợt mình vào thì có mấy bạn dịch viên thử việc 1 tháng nên ký hợp đồng chính thức 1 năm hết rồi.
Còn những bạn còn lại thì có nhiều bạn vào sau mình nên còn chưa hết thời hạn thử việc, do đó mình chưa biết mấy bạn ấy thế nào.
Có mình vàot thử việc 2 tháng trước. Hôm nay ngày cuối thử việc thì được báo là thử thách thêm 6 tháng nữa, dài lê thê như râu dê =((((((((((((((((((((((((((((((((( Ban đầu còn tưởng 2 tháng thử việc xong bị đuổi chứ :([/QUOTE]
Gio be Phuong tiep tuc thu thach phong QTTD hay qua phong khac day? Noi la 6 thang chu vai thang ma sep thay ok thi se thanh chinh thuc ngay thoi ;))

Chẹp, ở đâu cũng vậy thôi, phải làm cán bộ tác nghiệp khoảng 6 đến 8 tháng, trừ khi họ đang thiếu người chạy chỉ tiêu thì mới bất đắc dĩ cho bạn lên cán bộ tín dụng được.

đợt mình vào thì có mấy bạn dịch viên thử việc 1 tháng nên ký hợp đồng chính thức 1 năm hết rồi.
Còn những bạn còn lại thì có nhiều bạn vào sau mình nên còn chưa hết thời hạn thử việc, do đó mình chưa biết mấy bạn ấy thế nào.
Có mình vàot thử việc 2 tháng trước. Hôm nay ngày cuối thử việc thì được báo là thử thách thêm 6 tháng nữa, dài lê thê như râu dê =((((((((((((((((((((((((((((((((( Ban đầu còn tưởng 2 tháng thử việc xong bị đuổi chứ :(
Kinh nghiệm là nếu thử thách 2 tháng chứ làm gì tới 6 tháng, có mùi gió ở đây
Còn nếu thử thách 6 tháng thì "có vấn đề" rồi :). Thôi rồi Lượm ơi

mặc dù hứa ko comment nữa, klq nhưng nhiều công ty sẽ tách hợp đồng 1 năm thành 2 hợp đồng 6 tháng mà còn gọi là thử thách, nhưng có lẽ là để họ tiện lợi khi "thanh lý hợp đồng thôi". Ko biết các ngân hàng thế nào, nhưng nhiều công ty nếu ứng viên hoàn thành 2 hợp đồng 6 tháng thì vẫn ký tiếp hợp đồng đó thôi, thậm chí là hợp đồng dài hạn.

mặc dù hứa ko comment nữa, klq nhưng nhiều công ty sẽ tách hợp đồng 1 năm thành 2 hợp đồng 6 tháng mà còn gọi là thử thách, nhưng có lẽ là để họ tiện lợi khi "thanh lý hợp đồng thôi". Ko biết các ngân hàng thế nào, nhưng nhiều công ty nếu ứng viên hoàn thành 2 hợp đồng 6 tháng thì vẫn ký tiếp hợp đồng đó thôi, thậm chí là hợp đồng dài hạn.
Huhu, lên verified banker rồi đấy :((((

anh Hiếu lên nick vàng rồi hả anh?

Vietinbank thử việc đã cấp mail rồi à

Em thử việc bên BIDV 2 tháng chẳng có mail. vào chính thức mới có mail.

Cái này là lãnh đạo phòng em họp đề xuất là thêm 6 tháng thử thách đó ạ. Chứ không phải là tự nhiên ký 6 tháng đâu.

Sáng nay em tham gia bài vấn đáp 2 tiếng đồng hồ với Trưởng phòng. khủng khiếp chưa. Từ 8h sáng đến 10h sáng nhé. Trưởng phòng nói em là "tự tin, linh hoạt, đối đáp rất tốt" :D

Em được các chị nhận xét là "Đang trong giai đoạn chuyển tiếp từ con nít sang người lớn ", vô tư 1 cách thái quá :( chẳng biết nên vui hay buồn.
Hèn chi sáng nay chở sếp lên Sở 2 thấy nhột nhột, ra là lzlm thi vấn đáp :D
Từ từ rồi pé sẽ hiểu chuyện làm việc trong Sở 2 ntn :D
Không liên quan nhưng bài thơ hay phết :D dưới chữ ký :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất