BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

vừa nhận được mail của BIDV về tuyển dụng CV quản lý khách hàng bổ sung, nhưng không thể vô link đó được, có bạn nào biết CN nào tuyển bổ sung không ạ ???
Bạn xem kỹ lại ngày tháng thì thấy lâu rồi đấy. Cùng với đợt tuyển dụng tập trung. Mail toàn thông báo những tin đã tuyển dụng xong rồi. Nên click vào ko được.

sao con giống ông thế :D

đợt trước thực tập tiềm năng ở Sacom 2014, ông định nộp, 1 người anh bên MB sạc cho ông 1 trận là "không tham gia 3 cái trò bóc lột sức lao động"

Giờ MB tuyển tập sự, ông định hỏi anh đó coi có bị sạc lại không:D

Đéo hiểu sao Sacom đợt rồi tuyển 1000( một ngàn) thực tập tiềm năng trên cả nước là ông thấy hãi hùng rồi =))))

Mà ông trước giờ toàn chơi ngân hàng lớn nhé, mấy cái nhỏ là không chơi à=)))))))))))))

MB, BIDV, giờ là Vietinbank, có điều cũng đéo hiểu sao cứ đến lúc xây gần xong lại đổ hết :( Nên giờ mới để tâm đến các ngân hàng nhỏ và vừa khác đó :D

Không hiểu vì lí do gì mình cực kì ác cảm với bạn lovezuloveme này. Đọc qua 1 vài pages ngược trở lại mình thấy bạn này quá tự phụ, bạn nói gia đình thuần nông mình thấy không đúng chút nào. Ai đời gì mà toàn vỗ ngực khoe khoang. Nếu bạn mà làm bên tín dụng quan hệ khách hàng mình đảm bảo không thể thành công.

Còn trình độ bạn liệu có hơn được ai? Một vài kiến thức đại cương trong trường chỉ giúp bạn qua được test thôi, phỏng vấn để thấy tố chất bạn nghĩ mình hơn người chắc ??

Thực tập tiềm năng là bước đệm vô cùng tốt cho những sv sắp ra trường, giúp họ dần tiếp cận môi trường NH cũng như hiểu qua quy trình hoạt động...=> lợi ích là rất nhiều. Chẳng hiểu đàn anh của bạn nghĩ sao mà lại đi bảo với bạn là bóc lột sức lao động.

Bạn học trường gì mà chỉ có làm ở các ngân hàng lớn mới được vậy??

Có ai pv ở BIDV Hà Nội mà được thông báo chưa ạ? Không biết có dán kết quả ở chi nhánh chưa nhỉ?

Xong phim, lịch sử đã lặp lại, và mình lại tạch. Ko có duyên với bidv rồi, có lẽ đây sẽ là lần cuối mình thi qhkh bidv thôi:)

Bạn ơi bạn thi chi nhánh nào đấy?
OTE="F_L_Y, post: 656616, member: 77155"]Xong phim, lịch sử đã lặp lại, và mình lại tạch. Ko có duyên với bidv rồi, có lẽ đây sẽ là lần cuối mình thi qhkh bidv thôi:)[/QUOTE]
Ban

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back