BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

mình nghĩ rằng,nếu k có mối quan hệ k có tiền tệ thì điểm thi viết phải cao tách biệt vs các thí sinh còn lại,tất nhiên thì pv cũng rát quan trong nhung nguoi ta cũng k dám chấm tách biệt quá

quá nhọ cho đội sóc lọ, 2nh gọi e lên kí cam kết thử việc vào cùng một ngày, đã gọi thử lên cn năn nỉ vậy mà chị ấy k cho bjt :( e có nên đánh cược phát này với bidv ko các b.

quá nhọ cho đội sóc lọ, 2nh gọi e lên kí cam kết thử việc vào cùng một ngày, đã gọi thử lên cn năn nỉ vậy mà chị ấy k cho bjt :( e có nên đánh cược phát này với bidv ko các b.

Điểm thi viết của bác cao ko, pvan khả quan ko? Và NH j thế bác? Nếu là NHTMCP lớn thì nên suy nghĩ kỹ. Với lại ngày ký cam kết có xin lùi đc ko :D Đặt cược cho BIDV mà lúc j ko đc (phủi phui cái mồm) thì lại ôm hận ngàn năm ^^

Có bạn nào thi sở giao dịch 1 có kết quả chưa??? Mới được có 5 ngày pvan mà mình sốt ruột quá!:((

Điểm thi viết của bác cao ko, pvan khả quan ko? Và NH j thế bác? Nếu là NHTMCP lớn thì nên suy nghĩ kỹ. Với lại ngày ký cam kết có xin lùi đc ko :D Đặt cược cho BIDV mà lúc j ko đc (phủi phui cái mồm) thì lại ôm hận ngàn năm ^^

cao t2, k? cách giữa 1-2 chỉ là 1,5đ nhưng chỉ tiêu lấy là tối thiểu
kĩ năng thì có thừa nhưng lâu k sử dụng nên hum pv chưa tốt như mức m mong đợi,
có tìm hiểu và quan sát các đối thủ của mình đánh giá chủ quan là họ chỉ hơn m mỗi cái chiều cao :))) ; còn khách quan thì chưa xđ đc.
chỉ dám tự tin k? 70 thôi cũng khá cao để có thể đánh cược đc rồi.

nh kia toàn tầm trung vđl k? 5k tỷ, 1 cái thì ko hoãn đc, 1 cái thì có thể nhưng thốn nỗi là e ko bjt hum nào ông Bi Ai này mới tb chính thức mà hoãn có bác nào bít họ bao giờ k cho mềnh bit với .,, feeling stressed out

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên