BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Vậy hả bạn hiuhiu tại sau mình có 4 người nữa, 2 bạn nam cuối cùng thấy mặt cứ ngơ ngác làm sao ý, vậy mà trước khi Pv chị già kia vào hỏi thẳng ai là Nam và ai là Tư ( tên 2 bạn ấy ) xong rồi thì gật đầu cười đầy ẩn ý chả biết có gì không đâyyyyyyyy

ko phải hình như mà là chắc chắn nhé :)) bác thẩm du này là trưởng khoa chém gió đh nh, ko bjt có b nào có cơ hội bị bác ý chém chưa =))) thấy topic lại có vẻ căng thẳng. nhớ đến câu nói của bác : kiềm chế hết sức kiềm chế, kiềm chế là sức mạnh đó các b trẻ
bạn BUH luôn hả :D

minh họa cho dễ hiểu: màu đỏ là của bác Già Già nhất, 6 ghế còn lại là 6 anh chị còn lại
Mình ngồi đối diện hội đồng, mình màu vàng, mặc dù có 7 chiếc ghế cho mình chọn, nhưng mình chọn ở giữa :D

để vậy thôi chứ chắc chẳng có ai chọn ghế khác :))
chỗ mình có 1 ghế duy nhất

Mình thấy có hơn chục cn gửi kq về tw rồi đấy ^^, các cn đều có giải trình rõ ràng về điểm số các vòng 2 và 3. Điểm vòng pv thường rất là "trên trời" và ko có căn cứ rõ ràng để hsc đánh giá, bắt bẻ lại cn; vậy nên các bạn điểm cao nhất vòng viết nếu ko bị điểm trừ (không cần điểm cộng) tại vòng pv thường là đỗ, vì có cho điểm vòng pv những thí sinh đứng thứ 3 4 thế nào đi nữa cũng ko vượt đc ng đứng thứ 1.[/QUOTE]

Vậy nếu chi nhánh lấy 1 người, giữa người được đặc cách thi viết và người điểm viết cao nhất, họ chọn ai :)

[
lúc nói chuyện, ai đặt câu hỏi là mình nhìn chủ yếu vào mắt người đó như kiểu 1 vs 1 ý.

Đến nỗi cái anh hỏi mình về "áp lực chuyên viên QLKH" thấy mình nhìn thẳng vào mắt, anh đó thấy ngại quá nên cứ nhìn mình rồi lại nhìn xuống bàn, cứ như vậy =))))) Lẽ ra ứng viên phải ngại chứ, đằng này hội đồng lại ngại :D

Tính cách của mình ngoài đời rất là tự tin, sẵn sàng đánh nhau luôn nếu cần =)))
mình thì hay đảo mắt nhưng mà hôm mình thì có mấy vị làm việc riêng (nghe đt này nọ nên ko nhìn họ nữa) chỉ đảo quanh quanh mấy ng quan tâm mình nói gì,
anh giám đốc hỏi xong lại lúi cúi vừa viết viết vừa nghe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back