BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

dạ, sao mấy bác họp nhanh dữ :p
nói thẳng chứ mình mà đã lọt vào vòng phỏng vấn thì hội đồng không chao đảo với mình mới lạ :D nghe đồn BIDV chặt chém ứng viên dữ lắm, mà ai chém gió với em là em chém lại thành bão luôn chứ gió gì :D
em sẽ làm cho hội đồng chao đảo, ngoài đời em rất dễ mến....và hoàn toàn khác với trên diễn đàn, em sống rất tình cảm, lấy ngoan và đặc biệt là rất là lụy tình ạ :p
em cũng hy vọng sẽ đậu, hy vọng nhỏ nhoi cho đời thêm le lói.
Mong các bác BIDV hãy cho phép con có cơ hội được bước ra khỏi thế giới ảo của ub để đối mặt với hội đồng, con cảm ơn ạ :)
KEYBOARD HERO VÃI =))))))))

minh bạch á? mình cũng tưởng thế cho đến lúc bước vào phòng thi... biết trượt ngay lúc ra khỏi phòng thi oy

Tớ cũng nghĩ là họ có nội giám trên diễn đàn hết rồi, Viettinbank, Agribank, BIDV...

Vì mỗi lần tuyển dụng lại thấy một mạnh thường quân lên mạng giúp đỡ mọi người ngay trong cả giờ làm việc, ở công ty mình mà như thế thì chỉ có ôm lương khóc ròng thôi :))

Với lại tớ cũng có thằng bạn làm bên BIDV chi nhánh thôi, hỏi nó thì bảo là không hề biết gì về thông tin tuyển dụng cả. Thậm chí là tình hình BIDV chi nhánh nào mới mở, chi nhánh nào sắp tách cũng mù tịt.

Phải không hwangle, cả loveyouloveme vào xác nhận thông tin với :))

Chờ đợi căng thẳng quá, phải tỏ vẻ nguy hiểm tý :D

Gì nữa đây. Bảo bạn của bạn nên học cách sắp xếp thời gian để cập nhật thông tin chung của hệ thống. Những thông tin ấy được công khai trên mạng nội bộ của toàn hệ thống cho mấy ngàn con người biết, bạn của bạn ko biết thì đúng là quá tệ.

còn anhv @hwangle là đang làm bên phòng Kế hoạch tổng hợp của 1 chi nhánh lớn của BIDV 2-3 năm nay rồi. Ổng hay vào topic coi dân tình xôn xao và giải đáp thắc mắc, chắc cũng vì tâm lý ngày xưa đi thi muốn có tiền bối giải đáp. Ổng nói chung cũng nhiệt tình. CHắc có lẽ do ngày xưa cũng là thí sinh thi BIDV 2012 đó bạn. Năm nay ổng vào topic nữa là cũng vì bạn @lovezuloveme đó bạn. Mình là 1 ẩn số đối với ổng :D

Còn danh sách kết quả vòng 2 năm ngoái là up tại chính trụ sở chi nhánh. Em là em phản đối cách này. Vì nếu BIDV đã minh bạch ngay từ vòng hồ sơ thì cũng nên minh bạch đến kết quả cuối cùng.
Chưa hết sẽ giảm thiểu được công đi lại coi kết quả tối đa cho thí sinh.

Nhóc này tỉnh lại dùm cái, làm như mình là nhân vật quan trọng ko bằng. Đừng có quấy rối người khác nữa.

Mình mà đậu năm nay thì sang năm sẽ lên đây hướng dẫn các anh em tất ần tật từ vòng sơ khảo đến chung cuộc. :)
Mình vẫn sẽ nhiệt tình giải đáp các bài tập. 1 năm tới hy vọng em sẽ tăng lên level mới về tài chính ngân hàng:D Em rất là thích học, nghiên cứu và tìm tòi để mở rộng chuyên môn :D nên hy vọng năm sau sẽ giải đáp nhiều hơn cho các anh em nữa :)

hí hí, anh @hwangle đang mong mình là girl đó bạn.
Em nhìn anh @hwangle hoạt động trên ub mà em phì cười.

Anh cãi đi, anh chối đi, anh Hwangle rất thích @lovezuloveme lắm mà.

1/ Em bữa trước nhắn tin với anh nói anh chọn avatar đi chứ không để avatar nhìn gớm lắm. Tưởng anh quên, bữa sau cãi nhau với em cái là anh đổi ngay avatar liền như em nói.:)

2/ Cãi nhau với em xong, anh cảm thấy buồn nên lập tức để chữ ký, để chữ ký an ủi mình rằng tất cả chỉ là mơ thôi.:)

3/ Em tặng anh cái bài hát có liên quan đến chữ ký của anh, anh ngại cái là anh đổi luôn chữ ký :) nhìn anh bối rối mà tội luôn :)

Em nói rồi, anh @hwangle muốn em là con gái lắm đó mà =)))))))))))))))))

Bạn thật ảo tưởng về bản thân mình. Nếu quá rảnh thì nên dành thời gian làm việc khác nhé.
Avatar và ký nếu ai để ý thì cứ vài ngày tôi đổi một lần chả liên quan đến bạn. Còn vụ bài hát???????? Có nhầm lẫn gì chăng?

Mình mà đậu năm nay thì sang năm sẽ lên đây hướng dẫn các anh em tất tần tật từ vòng sơ khảo đến chung cuộc. :)
Mình vẫn sẽ nhiệt tình giải đáp các bài tập. 1 năm tới hy vọng em sẽ tăng lên level mới về tài chính ngân hàng:D Em rất là thích học, nghiên cứu và tìm tòi để mở rộng chuyên môn :D nên hy vọng năm sau sẽ giải đáp nhiều hơn cho các anh em nữa :)

1/ Em bữa trước nhắn tin với anh nói anh chọn avatar đi chứ không để avatar nhìn gớm lắm. Tưởng anh quên, bữa sau cãi nhau với em cái là anh đổi ngay avatar liền như em nói.:)

2/ Cãi nhau với em xong, anh cảm thấy buồn nên lập tức để chữ ký, để chữ ký an ủi mình rằng tất cả chỉ là mơ thôi.:)

3/ Em tặng anh cái bài hát có liên quan đến chữ ký của anh, anh ngại cái là anh đổi luôn chữ ký :) nhìn anh bối rối mà tội luôn :)

Thằng ranh con rảnh việc, làm như bố đời không bằng =))

Không liên quan lắm nhưng cho mình hỏi ở đây có bạn nào nộp vietcom không? Đã ai có kết quả vòng hồ sơ chưa :3
Chứ bạn nhé! Đang chờ bên
cái chữ tô màu đỏ là em đồng ý.
Em bảo đảm bên BIDV đang theo sát chân em từng bước đó các bác ạ.

Đây nè:
Tầm 19-20h tối trước ngày thi mấy hôm em phát hiện có bạn nhận được email giả yêu cầu thí sinh chuyển hồ sơ. EM vừa post thông báo lên diễn đàn cái là tầm 1 tiếng sau trên web BIDV có thông báo cảnh giác với email giả

Thứ 2. Em có nói là sao BIDV không up danh sách phòng thi của thí sinh lên web rồi trình bày những lý do BIDV nên có danh sách phòng thi sẵn. Mấy ngày sau lập tức BIDV có danh sách phòng thi. Năm ngoái hoàn toàn ko có danh sách phòng thi trên web nhé, đến địa điểm thi mới có danh sách dán đó ạ.

Cảm giác như mấy bác BIDV đang theo sát chân em ý =))))))))))))))))))))
Chết thím rồi. Mấy Bác BIDV đang zòm ngó Thím đấy! Thím mới tốt nghiệp năm 2014 UEH thui ah. :D hằng chi kiến thức chú cũng còn cứng đó...

Mình mà đậu năm nay thì sang năm sẽ lên đây hướng dẫn các anh em tất tần tật từ vòng sơ khảo đến chung cuộc. :)

Bạn này đúng là cần sang Thái Lan thứ thiệt rồi, hèn chi bên MB nó chạy mất dép. Kiểu nửa nạc nửa mỡ như bạn trong dân NH mình chưa thấy, có khi nào bạn lại làm được cuộc cách mạng chăng. Nếu thiếu xèng kêu gọi các bạn trên Ub ủng hộ cho 1 ít, tìm lại chính đích thực con người mình lun, chứ cứ nạc ko ra nạc mỡ chẳng phải mỡ này, nghe cứ ghê ghê bạn ui. Anh Hwangle mình tin là Men thiệt...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên