BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Hôm đó bạn kecatin có đi thi không vậy =.= Bạn đọc lại cái đề đi, đề nói là vốn đầu tư ban đầu là 140 tỷ, trong đó máy móc thiết bị là 100 tỷ, còn lại là nhà xưởng và chi phí khác.

Đề hoàn toàn không đề cập đến chi phí sử dụng đất ở đây. Bạn cứ nói quyền sử dụng đất nào vâỵ?

Trong 40 tỷ còn lại gồm nhà xưởng và chi phí khác. Chi phí khác ở đây là gì? có phải là vốn luân chuyển không? có phải là chi phí thăm dò nghiên cứu thị trường không.....thì lại là cái khác nữa, đề đéo nói rõ. =.= Vì nếu có vốn luân chuyển năm 0 thì phải đề cập vì cuối năm dự án phải thu hồi, nếu là chi phí thăm dò nghiên cứu thị trường thì đó là chi phí chìm không được tính vào dòng tiền....Chưa kể nhà xưởng cũng phải khấu hao thì nó là tài sản cố định nữa =.=

Đề này mình nói rồi, nó quá dài, tính được cái khấu hao đã là 1 vấn đề rồi, phương án 2 là cho thuê tài chính, mà cho thuê tài chính là phải tính cả khấu hao nữa. :D Thứ hai là có nhiều cái chưa được rõ ràng. :D

Thế thôi, còn lại thi rồi chẳng nên nói nhiều làm gì :D cứ hy vọng nhỏ nhoi cho đời thêm le lói, chính điểm nghiệp vụ quyết định tất cả, vì anh văn ai cũng làm được hết, bạn đi thi muốn thắng người ta thì phải làm được những câu mà người ta không làm được :D đơn giản vậy thôi à, có nhiều đứa bình thường học hành đéo bằng mình nhưng mà cuối cùng nó vẫn đậu đó thôi, đời có nhiều phút giây chó lắm :D
Em bắt đầu sợ thím rồi đây! :D

Không liên quan lắm nhưng cho mình hỏi ở đây có bạn nào nộp vietcom không? Đã ai có kết quả vòng hồ sơ chưa :3

mềnh chỉ mún để lại chút ít vốn cho các iêm sau này thi thui nà, hi vọng cũng may mắn để lọt vào vòng sau,hjhj
bạn ui bạn chia sẻ thêm đề tiếng anh đi bạn, có 2 bài đọc mà ko có bài viết lại câu hả bạn ui. Lót dép hóng bài của bạn nè, thanks bạn nhìu nhìu nhé

GDV chuyên viên hay nhân viên, trích lại bài của bạn cho mih xem với, mih thi gdv này, mình tìm k thay bài bạn đăng
Bạn ui, đề bạn thi khác hẳn với đề bạn TranThiHang à, bạn có thể chia sẻ 1 chút về đề hum bạn thi được ko, thanks bạn nhé

bạn @hienntt87 sốt sắng làm mình nghĩ đến mấy cái đứa mà cứ chực chờ người ta post đề lên, sau đó lưu lại, năm sau up lên với nhan đề HOT HOT-TRỌN BỘ ĐỀ THI VÀO BIDV TỪ 2006-2014 ĐÂY, giá tải xxx đồng, soạn tin nhắn với nhan đề....để tải về...
Đậu xanh rau má, khốn nạn vcc
Trời ơi cái bạn này vô duyên gì đâu luôn á. Đợt vừa rồi mình không đi thi được nên muốn xem đề BIDV nó thế nào, chứ đã post lên đây rồi thì còn buôn bán gì với ai hả bạn, đã post lên đây rồi thì ai cũng xem được việc gì phải buôn bán làm chi, xem vậy mà bạn nghĩ hẹp bụng ghê luôn á, hết người kiếm chuyện rồi hay sao quay ra mình kiếm chuyện vậy bạn. Mất hết cảm tình với bạn rồi.

bạn @hienntt87 sốt sắng làm mình nghĩ đến mấy cái đứa mà cứ chực chờ người ta post đề lên, sau đó lưu lại, năm sau up lên với nhan đề HOT HOT-TRỌN BỘ ĐỀ THI VÀO BIDV TỪ 2006-2014 ĐÂY, giá tải xxx đồng, soạn tin nhắn với nhan đề....để tải về...
Đậu xanh rau má, khốn nạn vcc
Bạn post cái đề QHKH mình có thèm đả động gì đâu, mình ko quan tâm vì đó ko phải vị trí mình thi, mình hóng bên đề thi GDV mà bạn cũng bắt bẻ được nữa, bực mình hết sức. Bạn cứ buôn bán bên cái vị trí bạn thi, còn mình thì cứ hóng hớt bên đề thi GDV thì kệ mình đi, chẳng liên quan gì cũng vô kiếm chuyện, vô duyên hết sức.

Phong m 28 ng thi ma co den 3,4 nguoi j do bo thi.da xac dinh k di thi dc thi dung nop don de co hoi ay cho cac ban khac co fai tot k chu?luc thay co ban bao on thi tu hom 16 ma cuoi cung chag dc di thi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,634
Thành viên mới nhất
vildhjartamerch
Back
Bên trên