BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mọi người cho mình hỏi? BIDV lương của tín dụng được bao nhiêu vậy

Lương bổng thế nào thì tuỳ chi nhánh nhé. Chi nhánh nào kết quả kinh doanh tốt thì lương cao còn kết quả kinh doanh kém thì lương thấp. Cơ mà vẫn có nhiều chi nhánh tình hình kinh doanh rất tốt nhưng chi lương rất hạn chế, đến cuối năm quyết toán thì được chi lĩnh qua các đợt thưởng trong năm còn chi nhánh nào kết quả kinh doanh xấu mà chi lương hào phóng thì cuối năm tài chính bị truy thu nhá.
Nói chung là ko thể nhìn mức lương mà có thể đánh giá được, thường phải tính tổng thu nhập cả năm mới biết mà các bạn mới thì thường sẽ ko được thưởng nhiều như các anh chị làm lâu.

Sau khi qua thử việc, nhận đc hợp đồng chính thức, đối vs chi nhánh loại 1 tầm 8tr3 nhé :))

Tuỳ vào Hkd và mức độ hoàn thành kế hoạch của chi nhánh năm ngoái bạn, ko có con số cụ thể. Ngoài ra còn tuỳ thuộc quyết định của Giám đốc chi nhánh và Trưởng phòng Tài chính - Kế toán về cách chi nữa.

Cho em hỏi ngu tí là chổ giữ xe ĐH Sư phạm có dễ tìm ko vậy mọi người, toàn gặp vấn đề với việc gửi xe :D

Lương bổng thế nào thì tuỳ chi nhánh nhé. Chi nhánh nào kết quả kinh doanh tốt thì lương cao còn kết quả kinh doanh kém thì lương thấp. Cơ mà vẫn có nhiều chi nhánh tình hình kinh doanh rất tốt nhưng chi lương rất hạn chế, đến cuối năm quyết toán thì được chi lĩnh qua các đợt thưởng trong năm còn chi nhánh nào kết quả kinh doanh xấu mà chi lương hào phóng thì cuối năm tài chính bị truy thu nhá.
Nói chung là ko thể nhìn mức lương mà có thể đánh giá được, thường phải tính tổng thu nhập cả năm mới biết mà các bạn mới thì thường sẽ ko được thưởng nhiều như các anh chị làm lâu.

Chuẩn luôn bác ạ. Các NH khác không biết thế nào chứ BIDV cứ phải nhìn vào tổng thu nhập cả năm, chứ nhìn vào lương chả nói lên được vấn đề gì cả. :D

Sài gòn mưa lớn quá. đang còn lang thang chưa tìm dc chỗ nghỉ. hjchjc. ai rãnh ra làm tách trà đàm đạo coi nào. ^^:D

mấy bác ạ :(
Tự nhiên nãy mẹ em gọi điện đó mà, :(
Mẹ kêu em đi ngủ sớm, mai đi thi, nếu mà sợ đi trễ thì để mai mẹ dậy lúc 5h gọi điện thoại kêu con dậy. Mẹ làm em cảm động quá các bác ạ.
mẹ bảo con đừng áp lực, cứ thi BIDV cho tốt để 20/6 này làm lễ tốt nghiệp xong rồi tính tiếp :) việc làm chưa phải qua vội vàng :(

Em nhớ ngày xưa mẹ đưa em đi thi đại học đó mà( vì bố em sức yếu nên không đưa em đi thi đại học được :( ) nhớ mãi mẹ đứng chờ trước cổng trường khi em thi xong môn Toán sáng ngày 4/7 cũng 180 phút lịch sử, rồi mẹ đưa em đi ăn để về nghỉ ngơi chiều thi Vật Lý. Bẵng đi mấy năm, ngày mai em cũng vào 180 phút lịch sử, nhưng thi xong lại lủi thủi ra về 1 mình, chẳng như ngày xưa.

Em thấy tủi tủi sao đó.
Đúng là con trai mới ra trường như em, vẫn còn thơm mùi giảng đường, mùi sách vở mà chưa có người yêu thì chỉ suốt ngày chỉ nghĩ tới MẸ thôi.
Như bài hát " Tuổi 20 chưa từng hò hẹn-trong đêm mơ vẫn gọi MẸ ƠI..."

Tự nhiên mai thi rồi mà buồn vậy à:(
Đọc post này của em mà anh xúc động quá, với kiến thức của em thì em sẽ làm bài tốt thôi. Gud luk! ;)

Mai mới thi mà hôm nay các cô các bác đã hỏi mình thi tốt không. Mình bảo mai cháu mới thi mà. Các cô các chú lại bảo BIDV Miền Trung đang thi mà. Thông tin này là sao??? Có bạn nào thi khu vực Nghệ An, Hà Tĩnh,.. giải thích hộ mình cái.
bạn tùng thi CN nào đấy, hị hị

thôi thôi, em chẳng cần cả thế giới phải biết tên em.
Chỉ cần danh sách trúng tuyển BIDV có tên em là được rồi
Nghe nhạc là cảm lấy cái tinh thần của bài hát thôi, chứ ko phải là dịch word by word :D

Còn nếu muốn cả thế giới biết tên thì cứ làm như Erostrat cũng được :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back