BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Sau khi qua thử việc, nhận đc hợp đồng chính thức, đối vs chi nhánh loại 1 tầm 8tr3 nhé :))

mn cho e hỏi, đến giờ chưa thấy có hội trường thi, vậy mai đến địa điểm tra sau ạ

Mọi người ơi cho mình hỏi chút, chiều qua mình đánh rơi mất CMND tìm suốt cũng không thấy. Mai thi rồi mà không có CMND không biết phải làm thế nào. Có bạn nào đã từng rơi trường hợp này góp ý giúp mình với. Mình lo lắng quá!!!!!:(((((((((((((((((((((((((((((.

Cuoi cung la da mat cmt.sao so e no den the co chu. Mai chac se mang giay dang ki xe may.so ho khau va ban pho to cmt co cong chung dc k mn?

GDP danh nghĩa năm 2004 là 6000$. GDP danh nghĩa năm 2005 là 6500$. chỉ số giá năm 2004 là 120. chỉ số giá năm 2005 là 125. hỏi tỷ lệ tăng trưởng năm 2005 là bao nhiu. trích để BIDV

Chọn B
bạn ơi. tính PI với DPP thế nào vậy ? mình tính mãi ko ra. giúp mình với

Mai mới thi mà hôm nay các cô các bác đã hỏi mình thi tốt không. Mình bảo mai cháu mới thi mà. Các cô các chú lại bảo BIDV Miền Trung đang thi mà. Thông tin này là sao??? Có bạn nào thi khu vực Nghệ An, Hà Tĩnh,.. giải thích hộ mình cái.

Cuoi cung la da mat cmt.sao so e no den the co chu. Mai chac se mang giay dang ki xe may.so ho khau va ban pho to cmt co cong chung dc k mn?

Mọi người ơi cho mình hỏi chút, chiều qua mình đánh rơi mất CMND tìm suốt cũng không thấy. Mai thi rồi mà không có CMND không biết phải làm thế nào. Có bạn nào đã từng rơi trường hợp này góp ý giúp mình với. Mình lo lắng quá!!!!!:(((((((((((((((((((((((((((((.

Về nguyên tắc, thứ có thể thay thế cho CMND chính là hộ chiếu, giấy phép lái xe ko đủ giá trị pháp lý. Đó là lý do khi khách hàng khai thông tin cá nhân trong hồ sơ của ngân hàng đều có mục: số Cmnd/ số hộ chiếu. Nếu bạn có hộ chiếu thì mang theo nhé còn nếu ko có thì mang giấy phép lái xe nhưng mà người ta có cho vào phòng thi không là hên xui.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên