BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Một cái chết nữa là ko có máy tính.
Tốt nghiệp lâu lắm rồi, cũng chẳng cần gì phải dùng máy tính, bình thường thì dùng điện thoại.
Thi mà cứ mũ 5, mũ 6 thế này thì :D

Lý do là vì BIDV thích các sinh viên ĐH Kinh tế TP HCM đó anh ạ

sinh viên UEH vừa giỏi ( hơn em), vừa hài hước (hơn em), vừa thông minh( hơn em), vừa nhanh nhạy( hơn em), vừa tâm lý ( hơn em) nhưng lại ít ngông (hơn em)

em chỉ là đại diện cho mức sàn của sinh viên TCDN trường mình thôi ạ
Cơ mà đề thi năm ngoái, hầu như rơi vào kiến thức TCDN em à ở phần trắc nghiệm có giải thích và bài tập tự luận: mô hình định giá cổ phần ưu đãi, tính WACC, tính thời gian hoàn vốn dự án, bài tập bự về NPV, IRR, PI, thời gian hoàn vốn, cái câu về chính sách tín dụng 2/10 net 60 thì cũng thuộc chương 29 hay 30 gì đó TCDN rồi.
Năm nay ko biết có biến gì ko???

dạ, em cũng coi rồi
cứ như thể năm ngoái người ra đề là cựu sinh viên Tài chính doanh nghiệp UEH vậy

em chẳng sợ mấy dạng này, cho bài tập em làm ro ro cho mà coi

P/S: Khoa mình không còn là FOC nữa, mà đổi thành SOF rồi anh, School Of Finance, năm ngoái Thầy Quảng về cái là khoa đổi tên lun :D
Hèn gì bây giờ bảo vệ luận văn khuyến khích sử dụng tiếng anh, chắc lý do là đây này.

có bạn nào k nhận dc mail của BIDV giog mình k? mac dù có tên trong ds vòng 2

đáp án là gì ạ?
1.There_____ a bad accident here. Look at all the broken glass.
A. must have been
B. will be
C. ought to be
D. Should be

Ai thi phòng 12 ĐH Thủy Lợi, inbox với, có gì làm quen anh em vào trao đổi =))
Mình chả trùng chi nhánh với bạn nào đâu ;))))

Mềnh thi ở ĐH Công Đoàn nhưng mà mềnh cũng chả dám nhận bạn với ai vì dốt nghiệp vụ, các bác thấy mềnh lại cười cho ko bit giấu mặt vào đâu. Có mỗi t.A thì còn tự tin đc tí :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên