BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Tớ thi chi nhánh Lai Châu, còn đang phân vân không biết nên đi làm vietin hay BIDV?
á, chi nhánh Lai Châu à? mình thi chi nhánh Điện Biên, lấy có 1 người thôi mà sao lâu có kết quả quá! hỏi 2 ng còn lại cùng phỏng vấn với mình cũng chưa có ai được gọi, chẳng hiểu thế nào nữa :-s

- - - Updated - - -

Tớ thi chi nhánh Lai Châu, còn đang phân vân không biết nên đi làm vietin hay BIDV?
Theo mình thì bạn làm BIDV đi, làm BIDV đỡ áp lực hơn Vietin đấy, con bạn mình năm ngoái làm Vietin trên Điện Biên được vài tháng phải xin nghỉ vì quá áp lực

á, chi nhánh Lai Châu à? mình thi chi nhánh Điện Biên, lấy có 1 người thôi mà sao lâu có kết quả quá! hỏi 2 ng còn lại cùng phỏng vấn với mình cũng chưa có ai được gọi, chẳng hiểu thế nào nữa :-s

Chắc tại mình ở xa nên thông báo sớm (mình ở BG cơ mà :D) hôm mình pv cũng có bạn bên Điện Biên sang thi đấy

mình và bạn mình nhận dc dt hội sở bổ sung hồ sơ, nhưng chị ấy nói chưa có kết quả, chẳng biết để làm gì

bắt đầu có thông tin trúng tuyển rồi đấy, chắc 1 2 hôm nữa là có kết quả tất cả các chi nhánh thôi, bạn được gọi điện có mail của BIDV ko? Hồi hộp quá :(, đừng để hi vọng bao nhiêu rồi thất vọng :3

Chắc tại mình ở xa nên thông báo sớm (mình ở BG cơ mà :D) hôm mình pv cũng có bạn bên Điện Biên sang thi đấy
Ủa thế à? Ở BG sao lên tận Lai Châu thi vậy? Mà bạn ở BG mà thi đỗ trên LC là quá giỏi rồi, vì thường họ vẫn ưu tiên những ng có hộ khẩu ở địa bàn hơn mà. Chúc mừng bạn nhé! :)

chả hiểu là như thế nào luôn, sao lại có nơi có kq rồi, nơi thì vẫn chưa có động tĩnh chi

Ủa thế à? Ở BG sao lên tận Lai Châu thi vậy? Mà bạn ở BG mà thi đỗ trên LC là quá giỏi rồi, vì thường họ vẫn ưu tiên những ng có hộ khẩu ở địa bàn hơn mà. Chúc mừng bạn nhé! :)

Uk, mình có vài vấn đề cá nhận nên thi lên trên đó, mà hôm đi pv cũng toàn bạn ở tỉnh khác thi ấy, có mỗi một bạn ở LC thôi a, hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,635
Thành viên mới nhất
trangvisa
Back
Bên trên