BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

năm nay mình cũng đăng kí nhưng ko sắp xếp được thời gian nên ko thi được vòng test onl, nhưng mà chia sẻ với các bạn chút là hiện nay bidv đang chấm thi rồi (miền bắc thôi nhé miền nam mình ko có thông tin nên ko dám chém đâu :D), mình nghĩ kết quả nhanh cũng phải hơn 10 ngày nữa, có j các bạn cứ tập trung ôn luyện đi nhé ^^

xin chào mọi ngừoi:))Sau khi thi xong bidv giờ mình mới vào topic thấy mọi nguời rôm rả quá! Mình thi ko biết phần C và làm sai bài tập nhưng coi đó là kinh nghiệm để sau này thi tuyển vậy dù mình đã ra trường và thất nghiệp 1 năm rồi dù bố mẹ mọi ngừoi thân trong gia đình đã sốt ruột lắm rồi vì theo như các cụ là con gái có thì cần công việc ổn định còn lấy chồng và còn nhiều điều nữa nhưng mình vẫn tin rằng mình sẽ tự thi vào ngân hàng và dù 90% là mình pass thi viết ở các ngân hàng rồi nhưng vẫn truợt. Và giờ mình bỏ nhà đi ra ngoài trọ tạm thời với con bạn để mình ôn thi công chức mình ko tin ông trời phụ những nguời biết cố gắng nỗ lực và có niềm tin
P/S: Chúc các bạn gặp nhiều may mắn và đừng mất niềm tin về chuyện COCC.

Rất ủng hộ tinh thần lạc quan của bạn. Cuộc sống cần như vậy để cân bằng

xin chào mọi ngừoi:))Sau khi thi xong bidv giờ mình mới vào topic thấy mọi nguời rôm rả quá! Mình thi ko biết phần C và làm sai bài tập nhưng coi đó là kinh nghiệm để sau này thi tuyển vậy dù mình đã ra trường và thất nghiệp 1 năm rồi dù bố mẹ mọi ngừoi thân trong gia đình đã sốt ruột lắm rồi vì theo như các cụ là con gái có thì cần công việc ổn định còn lấy chồng và còn nhiều điều nữa nhưng mình vẫn tin rằng mình sẽ tự thi vào ngân hàng và dù 90% là mình pass thi viết ở các ngân hàng rồi nhưng vẫn truợt. Và giờ mình bỏ nhà đi ra ngoài trọ tạm thời với con bạn để mình ôn thi công chức mình ko tin ông trời phụ những nguời biết cố gắng nỗ lực và có niềm tin
P/S: Chúc các bạn gặp nhiều may mắn và đừng mất niềm tin về chuyện COCC.

Hic ở đúng trong hoàn cảnh với bạn.Thi viết qua, nhưng không hiểu sao vẫn lỡ hẹn với mọi vòng pv :(
Nhưng mình cũng đồng quan điểm và đầy quyết tâm như bạn :) Mình tin ông trời ko phụ lòng người, cứ gắng hết sức mình ^^

Chờ hoài mà không thấy kết quả thi viết đâu cả ! Hình như nghe nói 24/07 này sẽ công bố kết quả thi viết !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên