BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Tôi đề nghị một số bạn làm lạc đề trao đổi ở topic này dừng lại, những nội dung ví dụ như
- Bằng giỏi , xs
- Kinh nghiệm liên quan đến bằng cấp
- Hay COCC

Các bạn cứ tập trung vào mấy chủ đề này thì vừa mất thời gian các bạn, vừa mất thời gian người khác vào đọc bài các bạn, và những ý nghĩ của các bạn đúng sai chưa biết nhưng làm hoang mang cho các bạn khác, và những ý kiến có phần thiếu tôn trọng các nổ lực của người khác cũng đáng loại bỏ ở đây...

Mong các bạn tập trung hơn và chuyên môn,
Chúc các bạn qua vòng thi viết.

mình thấy sau khi thi vòng 2 xong cả nhà suốt ngày bàn luận xa rời chủ đề quá. tớ nghĩ chúng mình nên chấp nhận hiện thực, các bạn có ngồi than vãn cũng giải quyết được gì không, thay vào đó trau dồi thêm cho bản thân mình kỹ năng thì có phải tốt hơn không

mình thấy sau khi thi vòng 2 xong cả nhà suốt ngày bàn luận xa rời chủ đề quá. tớ nghĩ chúng mình nên chấp nhận hiện thực, các bạn có ngồi than vãn cũng giải quyết được gì không, thay vào đó trau dồi thêm cho bản thân mình kỹ năng thì có phải tốt hơn không
Thừa giấy vẽ voi mà. Từ lúc thi vòng 2 đến khi có kết quả khá lâu. Mọi ng ko có chuyện gì để nói nên bàn linh tinh cũng hợp lý thôi mà.Hi. Còn chưa đem chuyện tình yêu vô là còn may...=))

Ai ở Tây Nguyên có rớt thì nộp Sacombank nhé.
http://gialai8.com/threads/sacombank-tuyen-dung-cac-tinh-nam-trung-bo-va-tay-nguyen-15-08.1356/

xin chào mọi ngừoi:))Sau khi thi xong bidv giờ mình mới vào topic thấy mọi nguời rôm rả quá! Mình thi ko biết phần C và làm sai bài tập nhưng coi đó là kinh nghiệm để sau này thi tuyển vậy dù mình đã ra trường và thất nghiệp 1 năm rồi dù bố mẹ mọi ngừoi thân trong gia đình đã sốt ruột lắm rồi vì theo như các cụ là con gái có thì cần công việc ổn định còn lấy chồng và còn nhiều điều nữa nhưng mình vẫn tin rằng mình sẽ tự thi vào ngân hàng và dù 90% là mình pass thi viết ở các ngân hàng rồi nhưng vẫn truợt. Và giờ mình bỏ nhà đi ra ngoài trọ tạm thời với con bạn để mình ôn thi công chức mình ko tin ông trời phụ những nguời biết cố gắng nỗ lực và có niềm tin
P/S: Chúc các bạn gặp nhiều may mắn và đừng mất niềm tin về chuyện COCC.

các bác cho em hỏi hơi ngu tí...nãy h đọc thấy có mấy bạn bảo quên làm phần c...mà đi thi về ko nhớ đề nên ko biết mình có quên giống mấy bạn đó ko nữa? phần c là phần nào vậy??? hix

các bác cho em hỏi hơi ngu tí...nãy h đọc thấy có mấy bạn bảo quên làm phần c...mà đi thi về ko nhớ đề nên ko biết mình có quên giống mấy bạn đó ko nữa? phần c là phần nào vậy??? hix
phần C là phần về chiết khâu vs câu hỏi ngoài liên quan đến ý nghĩa việc là NHNN ban hành ND493 về trích lập dự phòng ấy cái phần ở sau mặt sau tờ giấy bài tập về tài trợ dự án ấy
P/S: t ko biết nên o rõ lắm

Hy vong ngày phỏng vấn sẽ không trùng với lịch thi BHXH ở cụm Đà Nẵng ^^. Lúc tớ đi thi cũng có nhìu bạn sắp tới cũng tthi BHXH.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,716
Thành viên mới nhất
vnicu
Back
Bên trên